chip_model08

Mình là newbie nên tìm tòi về máy tính thấy trong tailieu.vn có mấy cái hay nên mình chia sẽ với anh em

bác nào có rồi thì đừng ném tạ em nhé

Hướng dẫn sữ dụng máy tính

Tỗng hợp về windows xp

Tỗng hợp thũ thuật về windows 7

Thũ thuật và mẹo khi xài laptop

Tài liệu về Linux và ubuntu

Tài liệu về Redhad Linux

Hướng dẫn điều khiễn máy tính từ xa

Giáo Trình Hacker Mũ Trắng

Bão mật (an ninh) máy tính

Tỗng hợp về MS,Word,Excel,PowePoint.......

bachvatoi

Dương Tuấn Nếu có thêm cái acc ở tailieu.vn nữa thì OK bạn muốn tãi gì ỡ tailieu cứ đễ lại link

nếu tãi được thì mình tãi hok thì pó tay

nevercry1 bạn muốn tãi gì ỡ tailieu cứ đễ lại link

nếu tãi được thì mình tãi hok thì pó tay Thanks bạn vừa share! Hôm nào mình cần tài liệu thì Phần mềm cho bạn nhé!

coca2510

Tốt thế, mình có được trong danh sách bạn tải hộ không???
nevercry1 nếu tãi được mình sẽ tãi dùm bạn

Dương Tuấn Nếu có thêm cái acc ở tailieu.vn nữa thì OK Ai muốn tải tài liệu từ trang Tailieu.vn thì để lại link or gửi vào Ibox của mình mình sẽ tải cho. Mình không share acc tailieu đâu mình không sợ bị mất mà là lười tìm lịa Pass lắm. các bạn thông cảm nhá

kntphuc

nevercry1 bạn muốn tãi gì ỡ tailieu cứ đễ lại link

nếu tãi được thì mình tãi hok thì pó tay Oh, nếu vậy có gì khi nào cần thì mình Phần mềm inbox bạn cho tiện nha. Thank in advance

Rheged

Dương Tuấn Nếu có thêm cái acc ở tailieu.vn nữa thì OK Ai muốn tải tài liệu từ trang Tailieu.vn thì để lại link or gửi vào Ibox của mình mình sẽ tải cho. Mình không share acc tailieu đâu mình không sợ bị mất mà là lười tìm lịa Pass lắm. các bạn thông cảm nhá

Berwynne

Thank vừa share tài liệu nhé. Mình mượn nhờ được acc của người quen thx bạn. rất có ích

nhokkute_1612

rykynl Thank vừa share tài liệu nhé. Mình mượn nhờ được acc của người quen thx bạn. rất có ích mà acc tailieu down hạn chế thì phãi

come_on

Down ở trang tailieu.vn đâu cần tài khoản. các bạn cứ copy cái link flash rồi dùng máy in ảo in ra file pdf thôi.Bạn nào ngại tim hiểu thì cứ post link ở tailieu.vn lên đây mình sẽ down giúp

nevercry1 vừa up thêm Rảnh làm thêm mấy tấm hình demo cho xôm cửa xôm nhà, ace nhìn vào còn biết đường mà ngâm cứu, thêm cái tên tác giả nửa là chuẩn

doichomotmuahoa

Dương Tuấn Rảnh làm thêm mấy tấm hình demo cho xôm cửa xôm nhà, ace nhìn vào còn biết đường mà ngâm cứu, thêm cái tên tác giả nửa là chuẩn tãi trên 4share nó chã có tên tác giã chĩ đễ người gữi

còn hình thì chịu vì cái này toàn chữ với chữ

bigq_301

nevercry1 tãi trên 4share nó chã có tên tác giã chĩ đễ người gữi

còn hình thì chịu vì cái này toàn chữ với chữ Oh, cũng khó thật, cơ mà cứ update từ từ là sẽ có người quan tâm

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác