vay_xep_li2007

Sau đây mình xin được sẻ chia với anh em trong 4zoom chúng ta Account VIP trang cho các bạn để phục vụ chuyện học tập và nghiên cứu cho các thành viên trong zoom mình:
Username/email : bibizozo6677

Mật khẩu : shoptinhoc Vip Account còn download được: 14.670 tài liệu và có hiệu lực đến ngày: 23/04/2015

P/S: Xin chú ý rằng với các bạn đây không phải Acc mình lập mà chỉ là tình cờ mình được thằng bạn cho nên mình mới dùng thấy hay và hữu ích nên Share cho anh em dùng.Nó thực sự hữu ích với những bạn chưa có mà nhất là với các bạn sắp phải thi DH

Mong rằng sự nhiệt tình của mình được đền đáp 1 cách xứng đáng

Điều cuối cùng là xin các bạn đừng Change Pass vì lợi ích của cả tập thể.

Chúc các bạn thành công!

Jubal

lần sau nếu có thì bạn nên public lên đây ai cần tài liệu j thì bạn có thể Down hộ rồi gửi sau

pass sẽ không bị đổi nữa

dinhlong01905 bực mik quá à, pass bị changed rồi >''< thank you anyway >''< Mình sẽ Reset lại... Mong rằng các bạn đừng mất lịch sự định chiếm làm của riêng như vậy. ---------- Bài thêm lúc 23:27 ---------- Bài trước là lúc 23:19 ---------- dinhlong01905 lần sau nếu có thì bạn nên public lên đây ai cần tài liệu j thì bạn có thể Down hộ rồi gửi sau pass sẽ không bị đổi nữa Thanks bạn vừa góp ý! Đây cũng là 1 ý kiến nhưng bất cập ở chỗ mình thực sự nhiều khi cũng bận lại mất công tìm kiếm mà có tìm được thì nhỡ đâu không dúng với tài liệu bạn yêu cầu thì cũng không ổn cho lắm!

Mình có lòng nên chỉ mong 1 điều là các bạn đừng Đổi Pass để anh em còn dùng.Thế thôi!

Amos

không đăng nhập được rùi, lại bị đổi pass.

Mấy pac lấy làm của riêng sao được nhỉ, người ta reset lại mật (an ninh) khẩu thì coi như xong, chỉ tội chủ topic mất time reset lại thôi

Quigley

tks bác nhé hy vọng đừng có ai đổi pass nhé vìmootjj Forum lớn mạnh !!

các bạn đừng đổi pass nha. Mọi người đều muốn học tập, sẻ chia kiến thức mà, đúng không nè!

Vì các bạn đổi pass, chủ account cũng sẽ lấy lại được thôi, và khi đó không ai dám share account cho những người khác, và cho cả chính bạn đâu

namok20042005

Thank bạn. Mình đang cần acc này lắm Mấy hum trước cũng có dạo vài vòng quanh VNZ tìm acc mà acc toàn bị mấy con dog nó change pass tức vãi...

Number1_007

Đang cần để down tài liệu cho em ôn thi đại học.

Thank's bạn vì có tinh thần sẻ chia.

Các chủ đề có liên quan khác