Để đặt thêm poll và nội dung câu hỏi khác, mình có các câu hỏi

-Giữa win7 64 v' windows xp 64 ?

Cái nào chiếm nhiều ổ đĩa hơn ?

Cái nào nhanh hơn?

Cái Dual Core E5300 của mình có pải CPU 64 bit?

Có cần pải lên Win7 thay gì windows XP k?

cafefifteen

Win 7 chiếm nhiều ổ cứng hơn, nhanh hơn. Muốn biết CPU có hỗ trợ HĐH 64-bit thì dùng tiện ích nhỏ 64-bit checker:
Máy của bạn tối thiểu 2GB RAM để cài windows 7 nha.

baocaosu4love

phongkien79 windows 7 chiếm nhiều ổ cứng hơn, nhanh hơn. Muốn biết CPU có hỗ trợ HĐH 64-bit thì dùng tiện ích nhỏ 64-bit checker:

Máy của bạn tối thiểu 2GB RAM để cài windows 7 nha. z hơn khoảng bao nhiu hả bạn ổ C mình chỉ có ~19gb thôi . Ram mình 4Gb

Hữu Lợi z hơn khoảng bao nhiu hả bạn ổ C mình chỉ có ~19gb thôi . Ram mình 4Gb Nên ổ C nhiều hơn chút

Cài windows 7 64x nếu em k nhầm cũng nhiều hơn 10G mà còn cài thêm nhiều chương trình khác nữa cơ mà

Nếu HDD pro ít thì nên căn chỉnh hợp lý

RAM 4Gb cài windows XP phí lắm ạ

Wei

Tối thiểu 16GB cho bản 32-bit và 20GB cho bản 64-bit. Đề nghị 40GB để cài windows 7. Bạn có thể chọn ổ khác hay chia từ ổ D hay E chẳn hạn.

nguyen_manh_h

đa số CPU giờ đều là 64bit như E5300

giờ cũng mấy ai đi cài windows XP 64bit đâu bạn, lên win7 cho rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Những giải pháp chủ yếu tiếp tục đổi mới và phát triển hợp tác xã nông nghiệp ở vùng đồng bằng sông Luận văn Kinh tế 0
I Những biện pháp chủ yếu tiếp tục đổi mới cơ cấu tổ chức ở đại học Kinh tế quốc dân theo yêu cầu của Tài liệu chưa phân loại 0
T Các giải pháp tiếp tục thực hiện quy chế dân chủ ở xã, phường, thị trấn ở Việt Nam hiện nay Tài liệu chưa phân loại 0
E Nghiên cứu về cơ sở Triết học về quan điểm của Đảng ta: Phát huy dân chủ, tiếp tục xây dựng và hoàn Tài liệu chưa phân loại 0
B Tiếp tục hoàn thiện thể chế kinh tế thị trường định hướng xã hội chủ nghĩa ở nước ta hiện nay Tài liệu chưa phân loại 2
C Phương hướng và giải pháp chủ yếu nhằm tiếp tục thu hút, thúc đẩy giải ngân và nâng cao hiệu quả sử Tài liệu chưa phân loại 0
D SKKN Tiếp tục cải tiến chương trình Quản lý tiền lương Luận văn Sư phạm 1
D Các yếu tố quyết định tiếp tục sử dụng dịch vụ grabbike của khách hàng tại thành phố HỒ CHÍ MINH Luận văn Kinh tế 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn nội địa tại khách sạn Phương Đông Luận văn Kinh tế 3
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác