Jantis

Tui học võ á,học thứ bảy với chủ nhật.4 tuần trước cho đến nay,con ông thầy dạy võ với thằng bạn nó nói tui là pê đê ( Bằng tuổi tui ).Lúc đó tui bực lắm,mún dọng dzô mặt 2 thằng đó cho hả tức.Cứ mỗi tuần là đều nói tui dvậy mà tui đâu có bị pê đê đâu,tui có adherent nữa chứ bộ.Tại vì tui hay giỡn trong đó,tính cách tui nhìu khi tự nhìn thấy hơi tương tự "..." nên tụi nó chưa biết nên nói vậy.Tui rất muốn cho 2 thằng đó 1 bài học ( Chắc nó thấy tui hiền ăn hiếp.Nhiều lần nó nói xấu tui tui bất nói chắc nó lờn đi ).Đừng có nói dzới tui là đừng để ý tới nó nha,tui cũng vừa không để ý rồi nhưng nó vẫn làm tới.Ý tui ở đây nhờ mấy du giúp tui cho 2 thằng đó 1 bài học ( không có đánh lộn gì ở đây ) cho nó đừng nói tui dzà dzẫn chơi thân với nhau như tất cả người khác.Hoy mệt quá,nói thẳng ra là chửi nguyên 1 dàn lun á,cho nó nín lun.Mấy ngày nay bực bội dzụ này quá ăn cơm không được,cứ mỗi chiều đi học về là nuốt hok nổi chén cơm ( Đừng nói tui nghỉ học chỗ đó nha,có adherent của tui học ở đó nữa á,cũng đừng nói kiu bả qua chỗ khác học dzới tui nha ) nhưng thật sự tui rất thích học ở chỗ đó.Nói tính tình tui cho mấy du biết lun nè : Rất dễ bực bội,1 khi bực bội là bất nói ra với ai,ko biết làm sao cho thằng làm mình bực bội 1 bài học,và chửi ai cũng thấm hết.Mấy du chỉ cho tui cách chửi i hay là nói nhỏ nhẹ mà sâu sắc cũng được,sao cho nó hiểu và đừng làm vậy nữa.Câu hỏi này hơi rắc rối nhưng ai tinh ý hiểu liền à.Thanks nhiều.

suzuki_vn

Sặc dở wá vừa có bạn gái học ở trong đó mà không lợi dụng.Kêu bạn gái of bạn nói thẳng vào mặt tụi nó bít hay là bạn và bạn gái bạn tỏ ra thân mật (an ninh) trước mặt tụi nó.Mà bạn chửi lại thì tụi nó tức càng thêm tức lúc đó nói bạn là pede còn dữ hơn đó.hay là khi mà tụi nó chuẩn bị phát pháo thì bạn nói nó trước sao mà mấy tụi mày ăn cái gì hay là có đánh răng trước không mà sao miệng thúi wá vậy,hay là nó thúi từ bên trong thúi từ cái miệng bộ óc đến cơ quan sinh dục rùi ah,mau chửi đi,ko thì biến thành pede hơn đó.Mà nè bỏ cái kiểu nói chuyện kiểu mà kêu du với du đi rùi bả nữa,cái cách nói ở trên có nhiều chỗ tương tự lắm đó.

Ghazanfar

nhìn cách bạn trình bày cũng tương tự .... lắm hihihi

dài dòng quá đọc hoa cả mắt mới hiểu vấn đề

bạn là người học võ,nếu k có chữ Nhẫn thì k thể làm nên chuyện lớn đâu,mình khuyên bạn nên học chữ Nhẫn trc khi học chữ Thù

Chago

chạy tới thụi vào cac tụi nó rồi túm lông kéo ngược lên trên..sau đó nhờ con bồ của ông kêu gọi đàn em tuột quần lột áo trước bàn dân trời hạ, rồi nói "tụi mày so cu thèng nào bự hơn mà la ông nội mày pêđê".. còn bất thì nói ông thầy dạy võ á (có cô thì càng tốt), xin sự giúp sức của ổng bả, dù sao thầy sai trò nghe đúng hok nè, kêu võ sinh nữ quất mấy phát vào cái ấy, xong rồi bóp thật mạnh đến khi bắn súng (có điều hơi dơ) nhưng hok sao đâu...làm vài lần là tởn đến già liền à, ông làm thử coi, hiệu nghiệm hơn tui tưởng lun đó....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu các yếu tố tác động đến gia tăng giá trị đất đô thị tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu sự thỏa mãn của người dân trong bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất Luận văn Kinh tế 0
D Yếu tố bi kịch trong tiểu thuyết đất lửa của nguyễn quang sáng Văn học 0
D hướng dẫn sử dụng phần mềm plaxis tính toán thiết kế công trình trên nền đất yếu Khoa học kỹ thuật 0
D Đánh giá thực trạng quản lý biến động đất đai tại thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Nông Lâm Thủy sản 0
D Đánh giá việc thực hiện các quyền sử dụng đất tại thành phố Việt Trì, tỉnh Phú THọ Nông Lâm Thủy sản 0
D Đánh giá thực trạng công tác giao đất, cho thuê đất và thu hồi đất trên địa bàn quận Hoàng Mai Văn hóa, Xã hội 0
D Đánh giá kết quả thực hiện quy hoạch sử dụng đất huyện Thanh Ba tỉnh Phú Thọ Nông Lâm Thủy sản 0
D So sánh hình tượng Mưa trong hai tác phẩm Đẻ đất đẻ nước của dân tộc Mường và Mưa xuân của Nguyễn Bính Văn học 0
D Đánh giá hoạt động của văn phòng đăng ký đất đai hà nội chi nhánh huyện mỹ đức Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác