o0petrangiu0o

Em vừa đỗ XD, được 20.5 điểm

theo các anh thì em nên đăng kí vào khoa nào cho ngon,sau này làm ra trước chút^^

Em hỏi thêm chút!

Em muốn vào KTX thì sau khi nhận giấy báo,khi nào lên trường đăng kí để dc 1 suất KTX,e sợ lên muộn...hết chỗ

Em tính năm đầu cứ ở KTX trường cho quen đã, năm sau mới tìm nhà trọ

các anh có kinh nghiệm tư vấn cho e chút nhe'

em Thank trước!!

^^

bduycong

mình học BK nhưng cũng biết qua .Với số điểm đó năm nay bạn đăng kí vào ngành CD đi vì sợ XDDD nó cao hơn 1 tẹo

thuê ở kí túc thì mình nghĩ bạn bạn có thể đăng kí từ bi giờ oy đó đừng có chậm nếu hok hết suất nhanh lắm .KTX xây dựng nhỏ chứ không có to đâu .NHưng mà ở chui cũng được chả sợ mình mấy lần cào đó ở cũng có sao đâu

Bạn có cần mình tả về cơ sở vật chất của KTX trường XD mình tả nốt cho

oh mình đang học XD đây,mình nghĩ 20.5 bạn đk vào khoa CĐ hay KTXD là tốt nhất.Còn chuyện đk vào KTX thì ngày trc mình mãi đến hm nhập học ng ta mới cho đk,nhưng mà năm nhất được cho ở một khu riêng nên mình nghĩ bạn không phải lo hết chỗ đâu.Ở KTX cũng hay mà.

Xarles

thangcohuthtd1

mình học BK nhưng cũng biết qua .Với số điểm đó năm nay bạn đăng kí vào ngành CD đi vì sợ XDDD nó cao hơn 1 tẹo

thuê ở kí túc thì mình nghĩ bạn bạn có thể đăng kí từ bi giờ oy đó đừng có chậm nếu hok hết suất nhanh lắm .KTX xây dựng nhỏ chứ không có to đâu .NHưng mà ở chui cũng được chả sợ mình mấy lần cào đó ở cũng có sao đâu

Bạn có cần mình tả về cơ sở vật chất của KTX trường XD mình tả nốt cho ^^

thank anh nhe'

càng rõ hơn càng tốt

^^

rkenshin2412 oh mình đang học XD đây,mình nghĩ 20.5 bạn đk vào khoa CĐ hay KTXD là tốt nhất.Còn chuyện đk vào KTX thì ngày trc mình mãi đến hm nhập học ng ta mới cho đk,nhưng mà năm nhất được cho ở một khu riêng nên mình nghĩ bạn không phải lo hết chỗ đâu.Ở KTX cũng hay mà. anh cũng đag ở KTX ah?

^^

em thấy năm đầu thì cứ vào KTX ở cho tiện

các anh cho em hỏi luôn

muốn thi vào lớp tài năng hay chất lượng cao hay FX gì đó thì nên làm như thế nào?

^_^

các anh có thể share cho em chút kinh nghiệm k?

em cảm ơn!!!

bachviet_24

axing01a ^^

thank anh nhe'

càng rõ hơn càng tốt

^^
Mình chỉ thấy là kí túc của trường xây dựng đang xuống cấp .lâu oy mình cũng hok có vào nên cũng không bít có sửa gì chưa hình như họ mới quét ve lại .Hùi trước hay vào đó thấy có 1 khu sáng thoáng và 1 khu tối bẩn ít ánh sáng lắm .Nếu bạn may mắn thuê được vào cái chỗ đó thì hay thường toàn cho con gái thì phải .Bạn cứ thử thì sẽ bít nếu thích nghi được bạn có thể ở đó 4,5 năm .Nếu không thích nghi được cũng lắm 1 kì bạn sẽ phải chuyển ra ngoài ngay vì mất cắp rồi thuốc lá ,rượu chè ,gái gú....vvv.Dân XD kết nhất cái khoản rượu chè và rock nha Mình chỉ tả được có vậy thui à .

---------- Bài thêm lúc 09:32 ---------- Bài trước là lúc 09:29 ----------

billgate_vn80 các anh cho em hỏi luôn

muốn thi vào lớp tài năng hay chất lượng cao hay FX gì đó thì nên làm như thế nào?

^_^

các anh có thể share cho em chút kinh nghiệm k?

em cảm ơn!!! Bồ phải có 1 điểm thi kha khá .Xét vào lớp XF hìnhcoi nhưnó lấy điểm Vật lý và toán nhân 2 cộng với điểm hóa thì phải .Cứ từ cao xuống thấp nó xét thui.Chất lượng cao thì thấp hơn.Bạn có điểm toán với Vật Lý cao thì lợi .Thấy năm nay mấy trường lấy thấp chắc cũng mềm hơn bạn cứ đăng kí thử .Năm anh thi hình như lấy 28 điểm còn trượt Anh không học nhưng có nhiều bạn học xây dựng nó bỉu vậy sẻ chia ch mấy ku.Mà XF chỉ có tuyển 90 sinh viên thì phải .

nhatkycuatoi_14

thangcohuthtd1 Mình chỉ thấy là kí túc của trường xây dựng đang xuống cấp .lâu oy mình cũng hok có vào nên cũng không bít có sửa gì chưa hình như họ mới quét ve lại .Hùi trước hay vào đó thấy có 1 khu sáng thoáng và 1 khu tối bẩn ít ánh sáng lắm .Nếu bạn may mắn thuê được vào cái chỗ đó thì hay thường toàn cho con gái thì phải .Bạn cứ thử thì sẽ bít nếu thích nghi được bạn có thể ở đó 4,5 năm .Nếu không thích nghi được cũng lắm 1 kì bạn sẽ phải chuyển ra ngoài ngay vì mất cắp rồi thuốc lá ,rượu chè ,gái gú....vvv.Dân XD kết nhất cái khoản rượu chè và rock nha Mình chỉ tả được có vậy thui à . ui

nghe ghê nhỉ?

^^

cũng chẳng biết thế nào,năm đầu chắc em phải cắm rễ ở đây mất

nhưng k pit tình trạng có phổ biến k nhi?

MV_R

axing01a ui

nghe ghê nhỉ?

^^

cũng chẳng biết thế nào,năm đầu chắc em phải cắm rễ ở đây mất

nhưng k pit tình trạng có phổ biến k nhi?
Nếu ở cùng những người tốt thì vui .Nhưng mà kiểu gì cũng phải luyện uống rượu không chúng nó cũng ép cho uống .Còn mấy thứ khác thì không bít.Thường dân XD cũng lười mà .Cái đó chỉ là nhận xét chung thui .Chính mấy thằng XD nó nói ra vậy anh không thèm đổ oan .

---------- Bài thêm lúc 09:41 ---------- Bài trước là lúc 09:45 ----------

billgate_vn80 ẹc

lấy 90 mống thui ah?

chán nhi?

sao em nghe ngta nói j mak đăg kí oy hình như thi tuyển j cơ mak!!
anh hok bít năm anh nó xét chứ hok thi tuyển gì hết .Chả bít năm nay thế nào chắc vẫn vậy thui .Khi nào đi nhập học ku khác bít rõ .

bautroicuasao

thangcohuthtd1 Bồ phải có 1 điểm thi kha khá .Xét vào lớp XF hìnhcoi nhưnó lấy điểm Vật lý và toán nhân 2 cộng với điểm hóa thì phải .Cứ từ cao xuống thấp nó xét thui.Chất lượng cao thì thấp hơn.Bạn có điểm toán với Vật Lý cao thì lợi .Thấy năm nay mấy trường lấy thấp chắc cũng mềm hơn bạn cứ đăng kí thử .Năm anh thi hình như lấy 28 điểm còn trượt Anh không học nhưng có nhiều bạn học xây dựng nó bỉu vậy sẻ chia ch mấy ku.Mà XF chỉ có tuyển

90 sinh viên thì phải . ẹc

lấy 90 mống thui ah?

chán nhi?

sao em nghe ngta nói j mak đăg kí oy hình như thi tuyển j cơ mak!!

maquai

thangcohuthtd1 Nếu ở cùng những người tốt thì vui .Nhưng mà kiểu gì cũng phải luyện uống rượu không chúng nó cũng ép cho uống .Còn mấy thứ khác thì không bít.Thường dân XD cũng lười mà .Cái đó chỉ là nhận xét chung thui .Chính mấy thằng XD nó nói ra vậy anh không thèm đổ oan .

e ước j nhà ăn XD được như nhà ăn BK

vạn phúc vạn phúc

^^

thangcohuthtd1 Thường thì dân XD cũng lười mà . thằng em họ của em đag học XD

cái này chuẩn

^^

bichop32h

chúc mừng bạn vừa đỗ trường XD.vào ký túc được gần trường nhưng khoản rượu chè nhìu quá không học nổi.mấy thằng bạn tui ở năm đầu còn hâu như chuyển ra hết

còn điểm của bạn cứ đăng ký khoa cầu đường là ổn rùi.không thì qua đăng ký khoa cntt đi

Corwyn

thangcohuthtd1 Hùi trước hay vào đó thấy có 1 khu sáng thoáng và 1 khu tối bẩn ít ánh sáng lắm .Nếu bạn may mắn thuê được vào cái chỗ đó thì hay thường toàn cho con gái thì phải .
Bạn cứ thử thì sẽ bít nếu thích nghi được bạn có thể ở đó 4,5 năm .Nếu không thích nghi được cũng lắm 1 kì bạn sẽ phải chuyển ra ngoài ngay vì mất cắp rồi thuốc lá ,rượu chè ,gái gú....vvv.

Dân XD kết nhất cái khoản rượu chè và rock nha Mình chỉ tả được có vậy thui à .

---------- Bài thêm lúc 09:32 ---------- Bài trước là lúc 09:29 ----------

ẹc ui

rượu bia chè thuốc thì em ok

chắc đủ sống 1 vài năm rùi phắn

còn cái khoản trộm cắp,em biết thằng nào em đập cho gẫy răng

chắc em k trụ được vs nạn trộm cắp lâu

thôi nhé chúc các bạn may mắn .Năm đầu ở kí túc cũng không sao ,rèn luyện mà .Trong tất cả môi trường mình đều phải thích nghi .Cuộc sống thay đổi các bạn phải bít tự lập .

Mình khuyên bạn không nên đăng kí CNTT nha .VÌ theo đánh giá của những thằng bạn mình thì khoa đó lát nhất trường .Hic không muốn nói xấu đâu .Mà khoa đó làm gì phải đăng kí thiếu chỉ tiêu là nó nhét vô .

Mình nhớ có vụ gì mà chúng nó đốt lửa rùi hò nhau cả gái lẫn trai .Chả hiểu nổi .Rất là cuồng nhiệt.

Các chủ đề có liên quan khác