rua1410

Bạn nào chỉ mình với ,cái màn hình dùng được lúc là giở chứng tự nhiên tối dần rồi lại sáng, nó cứ nhấp nháy như thế suốt đau hết cả mắt . không biết giở chứng gì đây

intelli_prof

Mang ra cửa hàng đi bạn...Không biết bạn dùng laptop hay là gì?..không biết phím có vấn đề không....

sub_zer0 Bạn nào chỉ mình với ,cái màn hình dùng được lúc là giở chứng tự nhiên tối dần rồi lại sáng, nó cứ nhấp nháy như thế suốt đau hết cả mắt . không biết giở chứng gì đây bạn vào thử trong bios 1 lúc xem, nếu nó vẫn nhập nhằng thì đem con màn hình đi sửa, hay thanh lý,hiii. còn vào bios mà không sao vào windows mới bị thì xem lại drv của nó xem.

trước tớ có con lenovou cài sai Drv VGa nên nó nhập nhằng tối sáng. chúc may mắn

metquyen256

sub_zer0 Bạn nào chỉ mình với ,cái màn hình dùng được lúc là giở chứng tự nhiên tối dần rồi lại sáng, nó cứ nhấp nháy như thế suốt đau hết cả mắt . không biết giở chứng gì đây sao giong cai cua minh wa, ban xem lại dây đi, lắc dây xem thến nào.

của minh thì sao khi mình cột sợi dây chặt nhiên về 1 bên thì dùng bt đến giờ, mấy hum cư tuong phai thya man hinh ruj chứ.

+++++++++++++++++++++++++
.|. .|. .|.

Các chủ đề có liên quan khác