TRAN_DUONG

["quote"=ghost]Một số thủ thuật viết bài[/"..."]

Chẳng hiểu sao em vẫn không quote được!

hic hic hic bó tay lun đó

Thứ nhất thay ... = QUOTE

Thứ hai là không có dấu " "

Thứ ba gõ nick tui đàng hoàng 1 tí

Đã gọi là thủ thuật viết bài trên ddth thì phải lên ddth mà coi chứ, sao chỉ qua mail được hả trời.

Arvel

Đã gọi là thủ thuật viết bài trên ddth thì phải lên ddth mà coi chứ, sao chỉ qua mail được hả trời.

Quote:

Được gửi bởi ghost1982

**Tạo siêu liên kết trong bài viết : chắc một số bạn sẽ rất ngạc nhiên khi trong bài viết của ai đó có chữ Click here và khi bạn click chuột vào đó bạn sẽ được dẫn đến một WebSite nào đó hay bạn có thể download được một file nào đó. Thực ra thì chuyện này rất dễ các bạn có thể tự làm được. Sau khi chọn Trả lời hay Bài mới thì ở dưới các biểu tượng của bài viết sẽ có một số các công dụng và cách thức viết bài : bạn trỏ chuột vào từng biểu tượng để xem chỉ dẫn, bạn click vào biểu tượng nào có chú thích Insert Link, ngay sau đó sẽ có cửa sổ yêu cầu bạn nhập tên siêu liên kết bạn gõ Click here (hay một câu chữ gì đó) tiếp đó sẽ có một cửa sổ yêu cầu bạn gõ đường dẫn bạn gõ (hay copy) đất chỉ của Web hay file cần chèn rồi OK. Và bây giờ sau khi pos thì bài của bạn sẽ có một siêu liên kết, tất cả người chỉ cần click vào siêu liên kết đó để link đến cái bạn cần chèn.

không làm được siêu liên kết, không thấy các biểu tượng gì hết

hoang_minh_hanh

Quote:

Được gửi bởi ghost1982

**Tạo siêu liên kết trong bài viết : chắc một số bạn sẽ rất ngạc nhiên khi trong bài viết của ai đó có chữ Click here và khi bạn click chuột vào đó bạn sẽ được dẫn đến một WebSite nào đó hay bạn có thể download được một file nào đó. Thực ra thì chuyện này rất dễ các bạn có thể tự làm được. Sau khi chọn Trả lời hay Bài mới thì ở dưới các biểu tượng của bài viết sẽ có một số các công dụng và cách thức viết bài : bạn trỏ chuột vào từng biểu tượng để xem chỉ dẫn, bạn click vào biểu tượng nào có chú thích Insert Link, ngay sau đó sẽ có cửa sổ yêu cầu bạn nhập tên siêu liên kết bạn gõ Click here (hay một câu chữ gì đó) tiếp đó sẽ có một cửa sổ yêu cầu bạn gõ đường dẫn bạn gõ (hay copy) đất chỉ của Web hay file cần chèn rồi OK. Và bây giờ sau khi pos thì bài của bạn sẽ có một siêu liên kết, tất cả người chỉ cần click vào siêu liên kết đó để link đến cái bạn cần chèn.

không làm được siêu liên kết, không thấy các biểu tượng gì hết

Quote:

Được gửi bởi Dark Angel

có cần dùng http:// không vậy

cho mình 1 ví dụ cụ thể đi

Đương nhiên là cần có thểm http:// rồi

Ví dụ

[***=link]Thủ thuật viết bài trên ddth[/***]

Link ở trên thanh Address đó bạn.

trahoa289

Quote:

Được gửi bởi Dark Angel

có cần dùng http:// không vậy

cho mình 1 ví dụ cụ thể đi

Đương nhiên là cần có thểm http:// rồi

Ví dụ

[***=link]Thủ thuật viết bài trên ddth[/***]

Link ở trên thanh Address đó bạn.

namchautucongtu

Quote:

Được gửi bởi Ghost1982

Thank bác ghost1982 nhiều!

Quote:

Được gửi bởi Ghost1982

Afi

Quote:

Được gửi bởi Ghost1982

Garron

Quote:

Được gửi bởi Ghost1982

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Một số biện pháp nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty khách sạn Vườn Bắc Thủ Đô Luận văn Kinh tế 0
D Một số thủ thuật khởi động (Warm up) tích cực trong giảng dạy môn tiếng Anh lớp 6 Luận văn Sư phạm 0
S Một số giải pháp nhằm mở rộng thị trường xuất khẩu hàng thủ công mỹ nghệ của công ty thương mại xây Luận văn Kinh tế 0
T Một số ý kiến nhằm nâng cao giá trị và hiệu quả sử dụng các thủ pháp nhằm tạo giá trị biểu cảm cho ngôn ngữ báo chí Kiến trúc, xây dựng 2
N Nghiên cứu quá trình tự làm sạch nguồn nước ở một số ao, hồ ở quận Thủ Đức Khoa học Tự nhiên 0
N Một số ý kiến về chiến lược xuất khẩu mặt hàng thêu ren tại Công ty xuất nhập khẩu thủ công mỹ nghệ Công nghệ thông tin 0
N Một số giải pháp nhằm đẩy mạnh hoạt động xuất khẩu ở công ty xuất nhập khẩu thủ công mỹ nghệ artexpo Luận văn Kinh tế 0
G Một số vấn đề quản lý nhà nước đối với lĩnh vực sản xuất kinh doanh hàng thủ công mỹ nghệ Luận văn Kinh tế 0
K một số biện pháp phát triển thị trường xuất khẩu hàng thủ công mỹ nghệ tại công ty xuất nhập khẩu ba Luận văn Kinh tế 0
R Một số giải pháp nhằm nâng cao hoạt động xuất nhập khẩu hàng thủ công mỹ nghệ của công ty TNHH XNK C Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác