thang_ngo_2002

Mình không thể nào mở được file này. Nó cứ hiện lên một bảng thông báo như thế này:

Mình up cả file lên này. Cao thủ này giải quyết giúp mình nha. Thanks !

konkanguaru

vào File/Options/Trust Center Settings..../File Blocks Setting/ở Open behavior........ và chọn Open selected file types in Protect View and allow edits..(Cho phép mở và sửa file dc chọn)

tinhdoncoi902 vào File/Options/Trust Center Settings..../File Blocks Setting/ở Open behavior........ và chọn Open selected file types in Protect View and allow edits..(Cho phép mở và sửa file dc chọn) Mình dùng Office 2007, không tìm thấy mục File Blocks Setting trong Trust Center Settings

Taima

Trong file này có chứa links do người soạn viết hay mediafire tạo ra. Excel không liên kết được với link này nên dù Enable hay Disable đều không mở được. Mình chỉ có người gửi file giải quyết được. .

Bạn hãy thử click chuột phải vào file-->Propeties-->Unclock rồi mở thử xem có được không?

thankshuyendinh

đã cố mở file của bạn đến nỗi đơ máy mà không được! t up lên google!docs thấy đọc bt ! file mới đây! t vừa mở bằng office 2007 thấy ok rồi

katy_ttky

khachuy2705 vừa cố mở file của bạn đến nỗi đơ máy mà không được! t up lên google!docs thấy đọc bt ! file mới đây! t vừa mở bằng office 2007 thấy ok rồi
Thanks bạn hiền. Mình mở được file rồi

Các chủ đề có liên quan khác