các bạn cho mình hỏi chút:lý do là cái ổ điện nhà mình nó hơi nhập nhằng,làm con máy của mình thỉnh thoảng đang dùng tự nhiên bị reset,sau đó khi mình vào lại windows thì máy không thể vào internet bằng IE cũng như vào yahoo được nữa.

mình có gỡ bỏ 2 cái đó đi và cài lại thì nó thông báo là không thể kết nói internet(với yahoo),còn IE thì không thể vào bất kỳ 1 trang web nào cả(mình đánh địa chỉ xong thì nó chỉ có dòng ở trên thanh địa chỉ

Ai biết máy mình bị sao không,mình thì đoán là nó bị lỗi win?

Và 1 điều nữa là cả cái WINDOWN MESSAGE cũng không vào được nữa.

Sidwell

híc sao không có pác nào trả lới giúp mình thế,mấy hum nay không vào yahoo roài

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

cuối cùng cũng mò ra được,thôi thì cứ tự sướng vậy nếu chẳng may ai gặp thì sửa được luôn

Internet Explorer => Tools => Internet Options => Connections => LAN Settings => Bỏ dấu tick ở "Use a proxy server for your LAN..."

note:đây là cách sửa đối với những ai dùng phần mềm thay đổi hay giấu IP nhé

Penn

datahuXdeathkiller pác tự sướng lun ah híc,thì có ai giúp mình sướng đâu đành tự sướng thôi

duongmonmrpham híc,thì có ai giúp mình sướng đâu đành tự sướng thôi bây giờ bác dùng bình thường chưa

Mà máy reset lại sao lại liên quan đến phần đó nhỉ "Use a proxy server for your LAN..."

Laurenz

bluesea.bk bây giờ bác dùng bình thường chưa

Mà máy reset lại sao lại liên quan đến phần đó nhỉ "Use a proxy server for your LAN..." mình cũng nghĩ như bạn,cái này là có bàm tay của con người , chứ máy reset chỉ có liên quan đến local arena thui

moitinhlx

daiphuq9 tính câu bài lấy vnz đây mà, có gì khó hiểu đâu câu bài lấy vnz hay không thì chưa biết,nhưng trả lời theo kiểu spam của các hạ thì đúng như lời các hạ nói rồi đấy

Các chủ đề có liên quan khác