blog_hmd

Bên FireFox có 1 add on là ImgLikeOpera giúp chặn hình ảnh cực tốt.

Bác nào biết cho em cái tên với.

rugenan

Bạn có thể chặn hình ảnh qua phần Settings của Chrome mà không cần extension gì cả.

Đầu tiên, bạn vào Settings bằng cách nhấp vào biểu tượng cờ lê và chọn Options.

Chọn thẻ Under the Hood, nhấp vào Content settings, ở phần Images, chọn Do not show any images để chặn ảnh trả toàn. Bạn cũng có thể thêm site nào không chặn bằng cách nhấp vào Manage exceptions và nhập địa chỉ site

Kenly

onirs Bạn có thể chặn hình ảnh qua phần Settings của Chrome mà không cần extension gì cả.

Chọn thẻ Under the Hood, nhấp vào Content settings, ở phần Images, chọn Do not show any images để chặn ảnh trả toàn. Bạn cũng có thể thêm site nào không chặn bằng cách nhấp vào Manage exceptions và nhập địa chỉ site chặn thế này muốn xem cũng nản, hiện tại thì chưa có extension nào chặn hình ảnh cho chrome cả

thovphng

onirs Bạn có thể chặn hình ảnh qua phần Settings của Chrome mà không cần extension gì cả.

Chọn thẻ Under the Hood, nhấp vào Content settings, ở phần Images, chọn Do not show any images để chặn ảnh trả toàn. Bạn cũng có thể thêm site nào không chặn bằng cách nhấp vào Manage exceptions và nhập địa chỉ site Chặn thế này thì mình biết. Mà thế này cùi lắm, không bằng bên FF, lúc muốn xem cũng bótay. Thua xa bên FF rồi.

duongthang_2004

web082010 Chặn thế này thì mình biết. Mà thế này cùi lắm, không bằng bên FF, lúc muốn xem cũng bótay. Thua xa bên FF rồi. Cũng tùy bạn thôi. Nhưng có lẽ đối với bạn cũng không quan trọng gì, bạn chỉ tìm ra thứ để so sánh thôi.

Các chủ đề có liên quan khác