som_mai

Chả là mạng nhà em chậm quá xem youtube cứ phải chờ nó loading,xem cái video 2phút mà chờ mòn mỏi khoảng 10phút. Bác nèo có cách tối ưu hoá tốc độ trên youtube thì chỉ dùm ngheng. Muôn vạn lần thank!

trước tiên bạn xem tốc độ vào mạng của bạn đối với các trang bình thường như vtv.vn hay dantri có nhanh không, xem video ở các trang khác như thế nào, không thì do mạng nhà bạn cùi mía rồi

Có thể dùng Speed Video Accelebrator.

Phần mềm tăng tốc xem Video rất tốt, mình xem youtube không bị đứt quảng, tuy nhiên bản free chỉ xem được 480 thôi, 720p trở lên thì bản trả tiền,

maithu99

son super chả là mạng nhà em chậm quá xem youtube cứ phải chờ nó loading,xem cái video 2phút mà chờ mòn mỏi khoảng 10phút. Bác nèo có cách tối ưu hoá tốc độ trên youtube thì chỉ dùm ngheng. Muôn vạn lần thank! ban thu tai speedbit ve thu xem Phần mềm nay vua giup cai thien xem vedeo do jat kung tang toc load nua

Khi xem phim trên youtube ,vì có rất nhiều người truy cập nên bạn dowload về xem là tốt nhất - Ví youtube thường files nhỏ - Dowload rất nhanh

duongchieuminh

HTMmaimai Khi xem phim trên youtube ,vì có rất nhiều người truy cập nên bạn dowload về xem là tốt nhất - Ví youtube thường files nhỏ - Dowload rất nhanh cách này khả thi nhất, nhưng... phải ghi ổ cứng thui...

cách tốt nhất là nâng cấp mạng, Phần mềm tăng tốc thêm rườm rà ra

Jeriel

trước kia mình xem youtube giật kinh khủng nhưng sau khi thay đổi DNS thì không bao giờ phải chở loads nữa

thay DNS bằng phần mềm dns jumper là đơn giản nhất .hì vào google tìm nhé bạn

Các chủ đề có liên quan khác