ngocloan_sweet

các bạn giúp mình cái này với

ko hiểu sao excel và word của mình khi nhập số thì hiện thị lung tunh như sau

-5(nhập số 5 thì nó ra -5)

-5-5( nhập 2 số 5 nó ra = -10)

7*7*7*7* ( nhập số 7 thì nó ra như vậy)

.8.8.8 (nhập số 8 thì ra thế)

mình vừa vào Fotmat cell để fix mà không ăn thua.

lỗi này chỉ xảy ra với bàn phím số bên tay phải, còn số trên bàn phím ngang thì không bị.

mình vừa cài lại hay dùng thử portable nhưng không ăn thua.

đại cao thủ nào rành về cái này chỉ mình với,thanks nhiều lắm

hiện tại mình dùng laptop TOSHIBA , windows 7 .trước h dùng không sao, chỉ mới bị từ hôm qua, máy mình cài Avira Premium Security Suite 10.0.0.565, mình cũng dùng Bkav qét máy mà không phát hiện gì.hix

nguonbatthien

lamqsb cài lại office cho chắc mình cài lại rồi bạn ạ.nhưng không được.có cách nào khác không các bạn?

mylove_bimat

nó chỉ bị với bàn phím số phía bên tay phải thôi,còn bàn phím ảo và bàn phím ngang 123456789 thì không bị sao cả.vậy lỗi này do bàn phím của mình hư hả các bạn?

360_123

nếu thử ở word, mấy Phần mềm khác cũng bị vậy thì do bàn phím số rồi, mang bảo hành thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Một số giải pháp điều chỉnh cơ cấu sản xuất nông nghiệp Việt Nam trong quá trình hội nhập khu vực mậ Khoa học Tự nhiên 0
K Vận dụng một số phương pháp thống kê để phân tích tình hình xuất nhập khẩu hàng hoá ứng dụng trong T Công nghệ thông tin 0
N Một số giải pháp nâng cao hiệu quả trong công tác thanh toán hàng xuất nhập khẩu bằng phương thức tí Công nghệ thông tin 0
P Một số biện pháp nhằm giảm thiểu tranh chấp trong quy trình thực hiện hợp đồng nhập khẩu phân bón ho Luận văn Kinh tế 0
P Một số đề xuất nhằm nâng cao sức cạnh tranh của thương hiệu trong quá trình hội nhập Luận văn Kinh tế 0
B thực trạng và một số giải pháp nhằm nâng cao hiệu quả của quá trình thực hiện hợp đồng nhập khẩu trong hoạt động xnk uỷ thác một số mặt hàng Luận văn Kinh tế 2
K Một số giải pháp nâng cao năng lực cạnh tranh sản phẩm may mặc Việt Nam trong điều kiện hội nhập kin Luận văn Kinh tế 0
H Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam trong điều kiện Việt Nam hội nhập Kinh tế quốc tế - Thực trạng và một số Luận văn Kinh tế 0
K Hoạt động makerting dịch vụ tại một số ngân hàng thương mại cổ phần Việt Nam trong bối cảnh hội nhập Luận văn Kinh tế 0
M Năng lực cạnh tranh một số mặt hàng nông sản xuất khẩu chủ yếu của Việt Nam trong bối cảnh hội nhập Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác