thien_vu_vn

Laptop của mình mua dc 2 năm lúc đầu mua về thì chơi game rất bt như DMC4 , DMC3,COD.... mà không biết sao 2 tháng gần đây chơi lại mấy game này cứ dc 5p là lag như điên không biết lý do và cả game mới cũng bị >> đây là cấu hình mấy ae nào biết giúp mình với.

pachu_yen

cho mình hỏi là máy bị có biểu hiện j khác không hả bạn . VD: máy nóng lên hẳn , hay có thể bị virut j không ?

Máy bạn mua 2 năm rồi mà bạn có thay keo tản nhiệt hay vệ sinh máy theo định kỳ không ?

lag như thế nào ví dụ khi bạn vào xem nó đơ đơ ra. là do máy

hay bạn đang chơi game nó chạy chậm hơn nhưng người khác ví dụ bạn đang nhảy au mà thua nhịp của những người khác là do mạng.

mua 2 năm có đi lau chùi thay keo 1 lần, nó cũng không phải lag mà là toàn game bỗng dưng bị chậm lại hông biết tại sao máy không nóng, máy luôn có AV mở 24/24 cài lại windows mà vẫn bị

lolem_1305

Laptop của mình mua dc 2 năm lúc đầu mua về thì chơi game rất bt như DMC4 , DMC3,COD.... mà không biết sao 2 tháng gần đây chơi lại mấy game này cứ dc 5p là lag như điên không biết lý do và cả game mới cũng bị >> đây là cấu hình mấy ae nào biết giúp mình với.

Mình thấy GTX 260M này tiêu thụ điện năng khá lớn, máy tính mà hệ thống làm mát không cao là dể gây nóng máy lắm. Bạn down phần mềm về xem lúc chơi game nhiệt độ khoản bao nhiêu, nếu cao qá thì nên đi vệ sinh máy

paul_phong

thanks ae xong nhiều lần thử nghiệm cuối cùng là do mình chưa tắt bức tường lửa cảm ơn đã giúp mình.

Các chủ đề có liên quan khác