Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Fitzpatrick
#668468 đó là windows 8.1 đó; bản professional... đầy đủ chức năng rồi, mượt mà, và đẹp....
By diemconuong86
By langtudatinh_sitinh
#668470 cấu hình của bạn cân dc tất cả các hệ điều hành đã phát hành của MS từ MS DOS, 95, 98 ... đến 7, 8 hay 8.1 ...bạn không chơi game thì mình khuyên bạn nên cài 8.1 64 bit để tận hưởng tốc độ cao nhất từ cấu hình của bạn có thể mang lại ... link tải bạn seach google "win 8.1 pro 64 bit rtm iso nguyên gốc" là có!!!
By forme_makelove
#668471 uhm, 32 bit nhận 3.2GB ram, mình nghĩ là xài dư rồi, cái 64 bit nếu bạn xài ứng dụng nặng để đồ họa hay chiến game thôi à... và cài 64bit thì windows chạy nền cũng đã tốn nhiều ram hơn.... mình chỉ biết vậy à.... hì
By Ryton
#668472 Cấu hình vậy dư sức chạy windows 8.1

Cài windows 8 với 7 làm gì @@
By b0y_kut3_pr0_8x
#668473 uhm, 32 bit nhận 3.2GB ram, mình nghĩ là xài dư rồi, cái 64 bit nếu bạn xài ứng dụng nặng để đồ họa hay chiến game thôi à... và cài 64bit thì windows chạy nền cũng đã tốn nhiều ram hơn.... mình chỉ biết vậy à.... hì tuy là 64 bit chạy nền tốn Ram hơn 32 bit nhưng bù lại tốc độ của 64 bit có thể nói là nhanh gấp rưỡi (nếu không muốn nói là gấp đôi 32 bit) thế thì cũng đáng đấy chứ
By neverlove311
#668474 nên trải nghiệm cái mới tý xem..mình nghĩ là nên thử mà...không thích thì lại cài lại windows 7..không sao cả...ah mình thấy người ta bảo windows 8 có 8.1 rồi đấy dùng nuột lắm...
By quang_gio
#668475 nên cài windows 8.1 64 bit đi bạn ,sẽ không hối hận đâu ,tốc độ tắt máy và khởi động rất nhanh và quan trọng nó rất thông minh và có giao diện rất đẹp
By [email protected]
#668477 Cấu hình của bạn hoàn toàn có thể cài đặt cả 2 chương trình, bạn có thể cài HĐH nào cũng được, nhưng theo m cứ nên cài Windows 8 để trải nghiệm rồi sau đó bạn tự lựa chọn cho m sẽ gắn bó với cái nào.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym