Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Lambart
#73212 Pokemon , một cái tên bất mấy xa lạ với tất cả chúng ta , đó là một bộ phim hoạt hình , một bộ truyện tranh về những sinh vật dưới rất nhiều hình dáng màu sắc khác nhau , đáng yêu có , dũng mãnh có , nhỏ nhắn có , to lớn có , xinh xắn có , gớm ghiếc có ... và cũng có rất nhiều năng lực đặc biệt , hiếm thấy .
Pokemon vừa trở thành một thương hiệu , bất nên phải bàn cãi về vấn đề này nhiều ( ai chưa biết pokemon là gì làm ơn lên gu gồ shớt giùm ạ ~.~ ) . Có rất nhiều fan hâm mộ , và cũng có rất nhiều game chủ đề về Pokemon , nhưng , chỉ toàn là game offline , chơi theo kiểu tự sướng ~.~ , rồi một ngày dạo chơi trên thế giới Internet không tận , bỗng thấy xa xa có mấy chữ Monster Forest Online , zoom lại gần thì thấy rõ ràng minh bạch 3 chữ “ Linh Thú Online “ mới ngỡ ra , đây rồi , cái mà mình tìm kiếm bấy lâu nay , cuối cùng cũng vừa được toại nguyện , một Pokemon MMO chính hiệu ( Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ) .

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đến với Linh Thú Online , chúng ta sẽ được thoả sức phiêu lưu trong một thế giới tươi đẹp , rộng lớn mở , trời thời đất lợi , dĩ hoà vi quý , ý chết , nói bậy rùi , một thế giới với hàng trăm chủng loại linh thú , hàng ngàn thẻ bài chiêu thức , chúng ta có thể đi bắt chúng , thu phục chúng , nuôi chúng trưởng thành , sẽ còn gì hạnh phúc hơn khi thấy thú cưng của mình lớn lên từng ngày , tiến hoá mạnh mẽ , sẽ còn gì vui hơn khi chiến thắng trong các trận đấu nảy lửa , giành được huy hiệu , chứng tỏ bản lĩnh , chứng tỏ mình là một nhà cầm quân tài ba , chứng tỏ mình là một người bạn thân thiện với động vật , chứng tỏ mình là một bậc thầy về huấn luyện .

Game có thiết kế làm ra (tạo) hình dễ thương theo kiểu manga Nhật Bản , rất tương tự với game dance Auditon già đời của NPH VTC , Linh Thú là một thế giới thu nhỏ , bất chỉ có mỗi một chuyện là đi bắt thú rùi oánh nhau , so tài cao thấp đâu nhé , nó còn là một thế giới thời (gian) trang , với hàng trăm mẫu thiết kế của những thương hiệu hàng đầu thế giới như D&G , CK , Louis Vuitton , Chanel , Gucci ... , bạn có thể diện nó lên trên mình bất kì lúc nào và ở đâu , bất phân biệt đẳng cấp , giàu cùng kiệt , già trẻ , gái trai , bởi vì giá cả rất phải chăng , chì vài ngàn đến vài chục ngàn là bạn có ngay một bộ đồ ưng ý , đâu như Audition , mún kím một bộ đẹp đẹp mà mặc mãi thì vài trăm chứ chả chơi , hơn thế nữa , mình lại còn được chạy đi chạy lại , ngắm nhìn tất cả ngóc ngách ngách mới thích chớ , và nếu bạn muốn nhảy nhót đôi chút cho sống động , hệ thống hành động của nhân vật sẵn sàng cho bạn thực hiện điều đó với hàng chục bước nhảy điêu luyện , đẹp mắt , với chỉ một cái enter , bạn không lo mình chậm tay , không lo miss fi nít , tuyệt cú cú quá còn gì .

Chỉ thế thôi ư , no , game còn là một thương trường , bạn thích chứng khoán , bạn thích cổ phiếu ư , bạn có hiểu biết , bạn có thể làm giàu , với hệ thống cổ phiếu trong Linh Thú , các bạn có thể mua rẻ , bán đắt , thủ tục nhanh gọn , dễ dàng , không phức tạp , tất nhiên làm thì không dễcoi nhưnói ) , bạn phải có cái đầu , như thế vẫn chưa đủ à , vâng , bạn còn có thể xây dựng cho mình một trang viên , trang viên nghĩa là gì , có phải trang trại bất , xin thưa với bạn là gần tương tự như vậy , chỉ có điều nó nhỏ hơn một chút thôi . Trong trang viên của mình , các bạn có thể nuôi bất cứ loài động vật nào , lợn bò dê gà nhím tôm tép cá chép ... , bạn có thể trồng bất kì loại cây nào bạn thích cà phê ca cao cao su , cam quýt táo dâu dứa , lúa mì lúa mạch .... vân vân và vân vân kể không nổi , các bạn có thể trang bị robo tưới nước , máy kéo cày , khiến cho công chuyện của bạn đỡ vất vả hơn , thành quả thu dc là không thể phủ nhận , với những nguyên liệu có dc sau những lần thu hoạch , các bạn có thể chế biến chúng thành những món ăn , nguyên liệu cao cấp khác , và bày bán chúng trong cái tiệm cà phê của mình , càng bán dc nhiều món , bạn càng có nhiều thời cơ để nâng cấp trang viên to đẹp hơn , VIP hơn . Bên cạnh đó , những lúc mệt mỏi vì những hành trình đi thu phục pet , bạn có thể đắm mình trong trang viên để thư giãn , tiếng nước chảy róc rách , mùi thơm từ những cây hoa trái , làn gió mơn man thổi về , đó là một liều thuốc kì diệu cho tinh thần của bạn .

Kết hôn ư , đó là điều không thể thiếu với một game gần như trả hảo này , đối với 1 số game khác, thủ tục kết hôn đơn giản như xỉa răng vậy , và nhàm chán như cái bánh rán , nhưng với Linh Thú , mở màn sẽ là 1 dòng thông báo toàn tinh cầu như thông lệ , sau đó là một bản nhạc giao hưởng rất phương Tây mà mình quên té tên , pháo hoa , mưa hoa hồng , hoa hồng trắng , cổng hoa , đội trống ... là một trong số rất nhiều những đạo cụ phục vụ hôn lễ của bạn , bạn có thể đốt hàng trăm phát pháo , thả hàng trăm trận mưa hoa hồng , diện những bộ váy cưới , bộ vét tuyệt cú cú vời và nhận dc những lời chúc phúc từ các game thủ đến từ tất cả nơi trên toàn quốc .

Không những bạn có thể sỡ có không giới hạn những loài linh thú , mà bạn còn có thể sỡ có cả thú cưỡi nữa , nó cũng đóng một vai trò không kém phần quan trọng đối với bạn đâu .

Ô my god , tất cả chỉ gói gọn trong một trò chơi thôi sao , thật là một điều kì diệu không thể tưởng tượng nổi .
Thật là tiếc vì các bạn vừa bỏ lỡ thời (gian) gian Close Beta rộn ràng , nhộn nhịp , lắm quà , nhìu thú 22/8 đến 12/9 vừa qua , nhưng không sao , muộn còn hơn không , 16/9 tới , cánh cửa bước vào thế giới Linh Thú sẽ thực sự rộng lớn mở , chỉ còn vài ngày nữa thôi , nhanh tay tải game Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! , và đăng kí Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! , sau đó , bạn chỉ cần chờ cho những con số trên trang chủ của LT trở về 0 hết thì vừa có thể tham gia (nhà) vào đó dc rồi , hẹn gặp lại bạn trong Linh Thú Online nhé .

( nick diễn đàn Linh Thú của mình : fallenangelv )

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Kết nối đề xuất: