Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Drugi
#653541 Tình hình là vừa chuyển từ windows xp sang windows 7 lại nói chung là tốt hơn windows xp về mọi mặt nhưng về âm thanh thì lại thua xa, vẫn chung 1Phần mềm driver tải về từ trang chủ nhưng trên windows 7 âm thanh nghe không hay chút nào nhỏ, bass chép không =, có lúc hụt bên nói chung không bằng xp. Mình xin các bạn ai có Phần mềm hỗ trợ tăng chất lượng âm thanh cho mình xin Thank nhé .
By 203_c10
By thantinhyeueros2225
#655274 Tình hình là vừa chuyển từ windows xp sang windows 7 lại nói chung là tốt hơn windows xp về mọi mặt nhưng về âm thanh thì lại thua xa, vẫn chung 1Phần mềm driver tải về từ trang chủ nhưng trên windows 7 âm thanh nghe không hay chút nào nhỏ, bass chép không =, có lúc hụt bên nói chung không bằng xp. Mình xin các bạn ai có Phần mềm hỗ trợ tăng chất lượng âm thanh cho mình xin Thank nhé . DFX thẳng tiến, dễ dùng không cần tinh chỉnh với những ai không quen
By vitienyeuem
#655276 Mình xin giới thiệu bạn Digital power station, có vài bài viết của mình trong 4rum đó. mình không lưu luyến j DFX khi dùng cái này nhất khoản tai phone ăn đứt DFX
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym