Tayson

Hè này lớp em định đi đâu đó chơi 2 ngày ( 1 ngày cũng được), tầm 15 người, đóng mỗi nguời 200-400k, các bạn giúp em xem với khoảng kinh phí đó thì đi được những đâu và nên đi đâu vậy ?

levanhai1978

400.000 đi gần thôi. Hạ Long hay Hải Phòng - Đồ Sơn vô tư. Nếu thích thiên nhiên làm 1 quả Cúc Phương. Đang đẹp nhưng nhớ chọn hôm không mưa Hè này lớp em định đi đâu đó chơi 2 ngày ( 1 ngày cũng được), tầm 15 người... với kinh phí ~ 400 thì nên đi đâu  các bạn nhỉ?. Đi Cúc Phương cũng có thể kết hợp thăm quan các điểm khác ở Ninh Bình như Tam Côc - Bích Động (bơi thuyền hơi bị sướng), Nhà thờ Phát Diệm đẹp khủng khiếp, hay Kênh Gà, Vân Long...

- Bạn có thể về Quất Lâm (Nam Định) hay Hải Thịnh (Hải Hậu-Nam Định) cũng ổn ổn Hè này lớp em định đi đâu đó chơi 2 ngày ( 1 ngày cũng được), tầm 15 người... với kinh phí ~ 400 thì nên đi đâu  các bạn nhỉ?

dnk_pro

Nếu với khinh phí như vậy bạn nên chọn Hạ Long la hơp lý nhất vì xuống đó các bạn vừa được tắm biển (Bãi Cháy hay ra tít đảo Titốp) vừa được khám phá di sản thiên nhiên thế giới, vừa được lênh đênh trên du thuyền rong chơi khắp vịnh, được thưởng thức hải sản ngay trên biển, nếu đi 2 ngày thì lại được tham gia chợ đêm Hạ Long....bạn hãy tham khảo chương trình này cho những kế hoạch tiếp theo:www.bacthien.com

HN – HL – TC – HN (2N-1Đ) Ngày 1 : Hạ Long – Tuần Châu: Sáng 5h30 xe và HDV của Bắc Thiên Travel đón quý khách tại điểm hẹn khởi hành đi HL, quý khách nghỉ dừng chân ăn sáng tại HDương. 10h đến HL du khách lên thuyền du lịch thăm quan khám phá vịnh HL, HDV đưa du khách thăm quan động Thiên Cung,hang Đàu Gỗ,tìm hiểu cuộc sống ngư dân làng chài Cửa Vạn,ăn trưa ngắm cảnh vịnh trên du thuyền, thăm quan chụp ảnh lưu niệm hòn Đầu Người,Chó Đá,Đỉnh Hương,Gà Chọi quay lại bến tàu về k/sạn nhận phòng nghỉ ngơi,tắm biển Bãi Cháy.
18h45 quý khách ăn tối tại nhà hàng trung tâm phố biển HL, sau đó xe đưa quý khách thăm quan,vui chơi đảo Tuần Châu (du khách tự thanh toán phí tham quan,vui chơi,xem biểu diễn nhạc nước,xiếc cá heo) sau đó về dạo chơi Chợ Đêm Hạ Long và nghỉ ngơi tại khách sạn.
Ngày 2 : Hạ Long – Hà Nội: Quý khách ăn sáng, tự do tắm biển, dạo chơi đi chợ mua sắm hải sản làm quà…12h du khách ăn trưa,nghỉ ngơi sau đó lên xe trở về, xe dừng nghỉ tại HD, quý khách thưởng thức đặc sản bánh đậu xanh, mua quà rồi xe đưa quý khách trở về điểm xuất phát,chia tay kết thúc ctrình.Mời bạn ghé thăm: Công Ty CP Tư Vấn Thông Tin Thương Mại Và Du Lịch Bắc Thiên

fung_kut3

Bạn ơi, xem thử tour du lịch đi biển Hải Hòa của bọn mình đi, biển mới đó, mọi người nói là hay lắm đó.Mời bạn ghé thăm: Công Ty Thương Mại Và Du Lịch Văn Hóa

lethuthuy_84

Hôm qua cũng nghe nói đến biển Hải Hòa ở thanh hóa, không biết đẹp thế nào? Nếu với kinh phí đó, bạn đi tam đảo đi, vừa đủ đóMời bạn ghé thăm: Công Ty CP Thương Mại Và Du Lịch An Phát

Các chủ đề có liên quan khác