Corbett

CÂu1:cho 1 hình vuông gồm 16 ô hãy sếp 16 số từ 1 đến 16 vào các ô nhỏ sao cho tổng các đường chéo, tổng các hàng dọc hàng ngang đều bằng nhau < 30s phải giải ra, mình làm tự bấm h >

Câu2: Hãy chứng minh 7=9,

câu3: Cho :q+e+r+w+t=10,i+u+a+p+o=60,q+y+d+u+l=10,t+a+j+n+v= 50,l+v+z+c+x=25,e+o+k+x+e=20,i+w+f+s+z=15,d+f+g+j+ h=25,b+c+r+p+h=35 Hỏi b+y+s+k+n=???

Nguyen_yeu

bọn lớp 2 học thế nài thì chắc học đến lớp 3 là xong chuơng trình giáo dục Việt Nam àh =.=

motozola_83_91

=.= giải tới chừng nào mới xong nhỉ 7 = 9 ?? bác giải thích dùm e để e đi đố tụi lớp 2

Kenjiro

2 câu kia dễ rồi còn vụ 7=9 thì.............khó đây,ko biết tụi lớp 2 bây giờ học thế nào mà kinh thế nhỉ

nhoc_heyho

7=9 cóa dế

1 Ngôi nhà có 5 con mèo và 2 vợ chồng (7 ) sau 3 năm 2 VC đẻ ra 2 đứa con >> thế là ngôi nhà có 9 mạng sống

Jamon

Trích:

vietanh011

7=9 cóa dế

1 Ngôi nhà có 5 con mèo và 2 vợ chồng (7 ) sau 3 năm 2 VC đẻ ra 2 đứa con >> thế là ngôi nhà có 9 mạng sống

Ọc....sao mình không nghĩ tới vụ này nhỉ,nếu vậy thì giải ra rồi

tnqnt_tnqnt

câu một. Cái này là ma phương bật 4 muốn biết đáp án thì lên google gõ là ra thôi

Câu 2: Ai chứng minh 7=9 bằng toán đi tui chỉ chỗ sai cho

câu 3: lấy tổng 5 cái chứa biến nằm trong biểu thức cần tính trừ 4 cái còn lại là ra

linkhoi_91193

Trích:

Kuran_Yuuki

Ọc....sao mình không nghĩ tới vụ này nhỉ,nếu vậy thì giải ra rồi

cha này nói tầm bậy chẵng lẽ hok nghĩ mấy con mèo đẻ hay sao

Shawn

Cái này mà toán lớp 2 thì cho ông Nguyễn Thiện Nhân lên làm bộ trưởng của tất cả các Bộ, Ngành đi ! Mình mới học lớp 9 thôi nhưng cũng thấy nó là quá khó rồi. hay ý chủ topic là lớp 2 của cấp 3 nhỉ?

Aibne

Trích:

Ken_ThanChet

cha này nói tầm bậy chẵng lẽ hok nghĩ mấy con mèo đẻ hay sao

Đang nghĩ tới mấy con số,ai quan tâm tới mèo làm gì.Ko lẽ mấy con số đẻ ra dc

Darron

Trích:

Kuran_Yuuki

Đang nghĩ tới mấy con số,ai quan tâm tới mèo làm gì.Ko lẽ mấy con số đẻ ra dc

Chẳng phải chủ topic cho có mấy số mà "đẻ" ra một lố comment đây là gì ?

Các chủ đề có liên quan khác