keongotgili07

Mà không cần tốt nghiệp lớp 12,mình tìm cho 1 đứa em. vì cũng gấp quá sắp tới nhập học mất tiêu rồi nên Anh - Chị nào biết chỉ gấp cho mình với nha. Thank nhiều thật nhiều. mình ở tphcm
DC: Hồng Hoa - 0986.680.640 - mail: [email protected]

peyeu_200000

Có rất nhiều bạn ạ, có trường Trung cấp May ở Gia lâm, hình như gần nhà thi đấu Gia Lâm đó, và trường CĐ May ở Từ Liêm , trường Cán Bộ Thương Mại TW ở Lĩnh Nam, nhiều lắm bạn ạ, những trường đó đa số là nộp hồ sơ vào, không phải thi đâu bạn ạ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Phân tích Thị trường nhà ở cho người có thu nhập Trung bình Khá tại Tp. Hồ Chí Minh Văn hóa, Xã hội 0
V Quản lý hoạt động giáo dục học sinh có hành vi lệch chuẩn ở trường Trung học phổ thông Phù Cừ, tỉnh Luận văn Sư phạm 0
L Sử dụng tình huống có vấn đề trong dạy học sinh học lớp 12 trường trung học phổ thông : Luận văn ThS Luận văn Sư phạm 1
W tính từ chủ động có nguồn gốc phân từ trong tiếng Anh: Những lỗi học sinh Trường Trung cấp Kinh tế-K Ngoại ngữ 0
H Công ty chúng tôi thuộc một Tổng công ty Nhà nước. Năm 2007 chúng tôi có mở một trường trung cấp đào Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Trường Trung cấp Kỹ thuật Y Dược Hà Nội có tốt không? Sinh viên chia sẻ 0
D Có trường nào đang tổ chức thi liên thông từ trung cấp lên đại học ngành quản trị marketing ko ? Sinh viên chia sẻ 0
F Cho hỏi 1 vài điều về thị trường Lao động xuất khẩu ở Trung Đông có khắt khe ko? Việc làm 1
N Tính tất yếu chuyển đổi từ nền kinh tế kế hoạch hoá tập trung sang nền kinh tế thị trường có sự quản lý của nhà nước theo định hướng XHCN Tài liệu chưa phân loại 0
L Phân khúc thị trường nhà ở của người có thu nhập trung bình khá tại Thành phố Hồ Chí Minh Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác