hoangh

Anh Nissan hướng tới sự phô diễn sức mạnh của chiếc xe, vì vậy những quảng cáo hay là thể hiện được điều đó!

gaihn

Đây mới là sức mạnh, nhưng lại mềm, muốn mua ngay. CHưa có xiền thế mới đau

nhoem

mạnh hay không thì không biết nhưng cái kiểu quảng cáo này ngoài việc để lại ấn tượng là một quảng cáo hay thì còn gì khác không?
chẳng lẽ người ta chiếc xe đó là mạnh,khoẻ vì quảng cáo đó?

long

Bác nhoem chả hiểu đéo gì về quảng cáo

Người ta quảng cáo là để khách hàng nhớ tới mình ngay khi người ta nhớ tới 1 nhu cầu lien quan đến việc business của mình

Hỏi thử bác nhìn Quảng cáo đó, bác có thấy ấn tựơng về Nissan với sự mạnh mẽ, sự "êm ái" !

Thế là đạt mục đích!

nhoem

bác nói thế là đéo được
ai chả biêt "Người ta quảng cáo là để khách hàng nhớ tới mình ngay khi người ta nhớ tới 1 nhu cầu lien quan đến việc business của mình" nhưng cái quảng cáo điêu như thế thì chỉ làm cho người ta cảm giác không tin tưởng không thực tế thôi,nhớ bằng mắt à

Bác "long" đã ốm lại còn ra gió

long

Trích dẫn từ nhoem:
bác nói thế là đéo được
ai chả biêt "Người ta quảng cáo là để khách hàng nhớ tới mình ngay khi người ta nhớ tới 1 nhu cầu lien quan đến việc business của mình" nhưng cái quảng cáo điêu như thế thì chỉ làm cho người ta cảm giác không tin tưởng không thực tế thôi,nhớ bằng mắt à

Bác "long" đã ốm lại còn ra gió

Tui nói thế quá đúng

Bác bắt đầu cùn rồi đấy, định tranh chức Mr cùn của tháng à?

Hỏi lại lần nữa thế xem xong, bác liên tưởng NIssan với cái gì- đó là sự mạnh mẽ.
Khiến cho nếu ai có ý định mua xe, chắc chắn Nissan sẽ là 1 trong những hạng đựơc lựa chọn để cân nhắc, rồi có mua không thì nó lại là vấn đề khác

Nhưng cứ biết quảng cáo đã đạt đựoc thành công!

Anh em thấy chí phở không !
ĐỪNG CÓ CÙN :banghead: ! không thắng đựoc anh mày đâu

vesau8x

Trích dẫn từ long:
Tui nói thế quá đúng
bác nói thế càng đéo được hơn.
có thể bác sau khi xem song quảng cáo đó liên tưởng đến 1 hãng xe có sức mạnh nhưng tui thì khác,tui liên tưởng đến 1 hãng xe phô trương và nghĩ đó chỉ là "giả tạo" và gây ác cảm,càng khiến tui không quan tâm khi muốn mua một chiếc xe mạnh mẽ .
anh em thấy tui nói chí phở hơn bác "long cù nhầy" không?
:clapping:

nhoem

Trích dẫn từ long:
Tui nói thế quá đúng
bác nói thế càng đéo được hơn.
có thể bác sau khi xem song quảng cáo đó liên tưởng đến 1 hãng xe có sức mạnh nhưng tui thì khác,tui liên tưởng đến 1 hãng xe phô trương và nghĩ đó chỉ là "giả tạo" và gây ác cảm,càng khiến tui không quan tâm khi muốn mua một chiếc xe mạnh mẽ .
anh em thấy tui nói chí phở hơn bác "long cù nhầy" không?
:clapping:

long

Đấy là suy nghĩ của riêng ông, đấy là do tư tưởng chống đối của ông
Không phải của đa số.
Quảng cáo là để người ta liên tưởng tới các hình ảnh Nissan muốn đạt tới!

DÙ sao từ câu nói của ông, thì tui cũng khẳng định nhắc tới Nissan là ông đã liên tưởng tới hình ảnh mạnh mẽ của nó đúng không, chẳng qua ông lại lý luận cùn thêm để chống đối tui thôi!

vgrtfb

bác long nói thế là đúng rồi,cãi nhau làm gì cho mệt ,không biết bốc phét hay không nhưng mình thấy hay ,khi muốn mua xe mạnh mẽ,giảm sóc tốt thì không thể bỏ qua qua con này(chỉ tìm hiểu thôi ai bắt mua đâu) thế là quảng cáo thành công rồi ,đừng dùng từ "đéo" thế sv cãi nhau cũng phải có văn hóa chứ,nói thế là đéo được đâu. :D :D :D

Các chủ đề có liên quan khác