heocon_lovelove

Chào các bạn, mình đang gặp vấn đề với IDM (có lẽ thế) rất mong các bạn nghiên cứu giúp đỡ, mình cũng vừa post bài bên và bên thegioitinhoc nữa nhưng vẫn chưa có giải pháp thỏa đáng.

Có người nói gỡ hẳn IDM rùi cài bản mới nhất, mình cũng vừa làm theo bằng cách dùng Your Uninstaller! rồi cài bản 6.11Build 5, Firefox 10 nhưng cũng hok được.

Thậm chí mình vừa dùng NortonGhost2003 Restore lại file Backup gôc của máy rùi.

các bạn nhìn nhé!

Lúc đầu thì nó thế này:

Khi right click\Download with IDM thì nó thế này:

Nhưng chưa kịp bấm Start Download thì nó chuyển thành thế này lun:

Đau đầu quá các bạn ạ, có ai biết tại cái quái gì hok giúp mình với!

phan.huutri

mình đó là tại file đó trên máy chủ mediafire bị lỗi, bạn để lúc khác down lại thử xem

lisa_litaford

Bạn thử cái này:

Get link xong download bình thường liền à!

Còn nếu không được nữa bạn qua đây:

Dán link vào bấm Transfer để nó leech qua server của nó là down bình thường liền!

ginani_gia

do mediafire đấy nó hay chăn các ip từ Việt Nam bạn cứ down bình thường các file nếu file nào down mà có hiện tượng đó bạn bật phần mềm ultrasurf phần mềm mà các bạn hay dùng để vào facebook á.... thế là down được thôi...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Tôi rất mong được Hội giúp. Doanh nghiệp tôi là công ty TNHH có vốn điều lệ dưới 10 tỷ, khi bắt đầu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Hiện tôi đang gặp một tình huống và đang rất bối rối, rất mong được Quý Hội giải đáp giúp. Công ty t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A (Nguyễn Văn Mạnh): 16/11/2012: Tôi có một vướng mắc rất mong được quý hội trả lời. Năm 2005 Công ty Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Tôi có vướng mắc rất mong được Quý hội giải đáp như sau: Công ty tôi có nhập khẩu NVL để sản xuất và Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Em bị bệnh nói lắp rất mong chương trình tìm gíup em có thuốc nào mà trị bệnh được nó không? Sức khỏe 6
H Nhờ thi hộ Kế toán quản trị, rất mong nhận được sự giúp đỡ.thank!!! Sinh viên chia sẻ 0
N Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người về việc chọn trường đại học...? Quản trị Chất lượng 2
Z Rất mong quý hội giải đáp các thắc mắc sau: Khi lập báo cáo lưu chuyển tiền tệ từ hoạt động đầu tư: Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Z Tôi là một kế toán viên mới ra trường. Tôi có một vướng mắc rất mong Quí hội giải đáp: Công ty tôi l Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Q [Help] Lỗi Wifi rất lạ và khó hiểu, mong cả nhà giúp đỡ!!! InterNet 14

Các chủ đề có liên quan khác