mình đang dùng firefox bình thường, dow&setup từ trang chủ mozilla

bây giờ mình muốn tạo firefox portable từ folder firefox đang dùng đó(dạngcoi nhưbackup firefox)

k bit diễn tả tnao nữa.

pro nào biết chỉ mình vs

Tạo thế nào chắc bạn nên tìm hiểu thêm về cách tạo portable!

Còn nếu muốn nhanh

Download Firefox 9 Portable Edition

Download Firefox 11 Portable Edition

zin_va_zon00

cuonlentron Tạo thế nào chắc bạn nên tìm hiểu thêm về cách tạo portable!

Còn nếu muốn nhanh

Bạn ơi cho mình hỏi.Mình tưởng bản portable thì không cần cài đặt mà vẫn dùng được,sao đây vẫn phải cài!!

yenbai_net

VN-Zoom® Bạn ơi cho mình hỏi.Mình tưởng bản portable thì không cần cài đặt mà vẫn dùng được,sao đây vẫn phải cài!! Thực ra không phải là cài mà là giải nén Bạn cài đặt file đấy lên đâu cũng được ổ D hay USB. Nó tạo ra 1 thư mục ở bên trong có file firefox portable

cuonlentron Thực ra không phải là cài mà là giải nén Bạn cài đặt file đấy lên đâu cũng được ổ D hay USB. Nó tạo ra 1 thư mục ở bên trong có file firefox portable thank bạn!!chất lượng có khác gì bản cài đặt không bạn.chắc không bằng

namthanhhnt

VN-Zoom® thank bạn!!chất lượng có khác gì bản cài đặt không bạn.chắc không bằng . Cái này mình chịu . Dùng thấy vẫn k khác mấy

dlvnn001

bản portable chạy luôn không cần cài đặt

nhưng có một số phần mềm cần giải nén gói đó ra mới sử dụng dc

VN-Zoom® thank bạn!!chất lượng có khác gì bản cài đặt không bạn.chắc không bằng theo mình được biết thì bản pỏ thường ngốn ram hơn bản cài đặt

Number1_007

dungpro116 theo mình được biết thì bản pỏ thường ngốn ram hơn bản cài đặt vậy à!!giờ mình mới được nghe

Corydon

cuonlentron Tạo thế nào chắc bạn nên tìm hiểu thêm về cách tạo portable!

Còn nếu muốn nhanh

mình thử tạo =winrar nhưng k chạy được.mih muốn tạo bản portable từ bản mh đang dùng cơ.pro nào vào giúp vs

Các chủ đề có liên quan khác