nhok4everinlove

Mình down bộ phim trên mạng về và tất cả đều có đuôi file là .rar và có đánh số thứ tự file là xxx1.rar, xxx2.rar, xxx3.rar nhưng không biết làm sao để ghép lại. Chỉ giúp mình với

galaxy_angel

phần mềm nối file

Đuôi rar cũng không nên phải nối bạn chỉ cần unrar ( giải nén ) là xong còn những file *.001,*.002.... thì cần phần mềm trên

pjnkchjp_babyls

Đúng là MOD, trả lời đúng và đủ quá. Nhưng nên nói thêm với bạn là để giải nén các File rar đó thành 1 file duy nhất thì bạn nên đặt tất cả chúng vào 1 Folder, sau đó bấm chuột phải lên file đầu tiên (xxx1.rar) -> Extract Here.

d3m0n_111

mình cũng không biết cách nối các file part1.rar,part2.rar. Thank các bạn vừa chỉ dẫn. Thanks a lots

Rafael

mình cũng đang có mấy file part1.rar, part2.rar... mà extract here thì nó báo lỗi

mình vừa đưa vào một folder rồi

giúp mình với

gialang00719

Bạn xem có thiếu file nào không,thiếu 1 file là lỗi thôi,phải cho đủ số file vào cùng 1 folder.

giang_mafia198

jihyunpark những file đuôi *.a.part1 thì nối làm sao vậy bạn? bạn down đủ các phần , để riêng 1 thư mục rồi giải nén mình phần 1 là đủ

Guifford

những file có đuôi *.a.part phải dùng FFSJ: The Fastest File Splitter và Joiner để nối

link: với người cần chỉ dẫn sữ dụng hay tự tìm hiểu lấy

vanquang0512

Bạn ơi file mà bị tách từ nero thì ghép kiểu gì.Nó thành mấy file dạng nero disk image ý.Không dùng ffsj được.

Các chủ đề có liên quan khác