Corbett

mình đang cần tất cả người chỉ về cách chèn 1 đối tượng lên nhiều chổ của 1 tấm ảnh. cụ thể là mình cần chèn 1 layer lên nhiều chổ của 1 tấm ảnh và cái nền layer mới sẽ làm mất đi phần nội dung của background bị layer đè lên bạn nào bit chỉ giúp mình đang rất cần. mình gà lắm hj.

phamtrieuduy mình đang cần tất cả người chỉ về cách chèn 1 đối tượng lên nhiều chổ của 1 tấm ảnh. cụ thể là mình cần chèn 1 layer lên nhiều chổ của 1 tấm ảnh và cái nền layer mới sẽ làm mất đi phần nội dung của background bị layer đè lên bạn nào bit chỉ giúp mình đang rất cần. mình gà lắm hj. đầu tiên bạn mở hai ảnh background và ảnh chứa chủ đề cần chèn, chọn vùng ảnh đề tài của bức ảnh bạn cần chèn rồi copy qua ảnh chứa background tương tự như bạn ghép ảnh vậy !

bạn nên post hình lên cho tất cả người xem mới giúp được chứ

bạn hãy chuyển giúp mình mấy chổ khoanh tròn nhe. mình muốn thay vào đó 1 dòng chữ khác ví dụ "khối lượng chất tan" chẳng hạn

puppy_kimnguu06

bạn nói mình chưa hiểu lắm nhưng nếu để thay mấy dòng chữ ấy thì dùng công cụ cái tẩy (eraser) rồi xóa mấy cái chữ ấy đi sau đó dùng công cụ text (hình chữ T) add chữ vào là ok mà.

nếu làm không được gửi qua mail mình làm dùm cho [email protected]

nhớ là gửi yêu cầu cụ thể thêm gì bớt gì nhé

a3_htk

bạn làm ra (tạo) cho mỗi ảnh 1 layer sau đó thay đổi thứ tự layer đi là ok

Các chủ đề có liên quan khác