Kenny

VirtualDrive Pro v12.0 chuyển đổi đĩa CD và các DVD (không bị bảo vệ) thành các file tương tự như là file Mp3 - các đĩa ảo (virtual CDs)- chạy trên 1 trong 23 ổ đĩa ảo được làm ra (tạo) ra bới phần mềm này. Lưu giữ các đĩa CD ảo (VCDs - Virtual CDs) này trong các thư viện có thể tìm kiếm. Chuyển VCDs vào Laptop hay ổ USB, hay sẻ chia chúng qua mạng. Khi CD ảo này chạy trực tiếp trên ổ đĩa cứng của bạn (thay vì chạy trực tiếp trên ổ CD), nó sẽ bảo vệ ổ CD và đồng thời (gian) kéo dài thời (gian) gian sử dụng pin của laptop. Ngoài ra, VCDs cũng có tốc độ truy cập nhanh hơn 200 lần các đĩa CD bình thường chạy trên ổ CD-ROM bình thường, giúp cho chuyện chơi game, xem ảnh hay chạy các ứng dụng có sử dụng đĩa CD nhanh hơn.

VirtualDrive Pro v12.0 là phần mềm chuyên dụng để làm ra (tạo) ra VCDs theo ý thích của bạn: các bài hát mà bạn ưa thích, các phần mềm, tài liệu và các phần mở rộng lớn khác. Bạn có thể nạp sẵn VCDs vào các ổ đĩa ảo của bạn rồi chạy vài VCDs lần lượt, thay đổi qua lại bằng các phím tắt để làm giảm thời (gian) gian nạp và tránh chuyện phải lặp lại nhiều động tác. Các ổ đĩa ảo của bạn sẽ được ký hiệu bằng các chữ cái và hiện racoi nhưcác ổ đĩa thông thường khác trong Windows Explorer.

Chức năng và lợi ích:

* Ổ đĩa cứng ảo

o Chạy các file và ứng dụng trên RAM - nhanh hơn 340 lần so với ổ đĩa cứng bình thường của bạn.

* Hỗ trợ các loại đĩa

o VirtualDrive Pro đọc các loại đĩa CD-ROM, đĩa CD Audio, CD Ảnh, CD Video, đĩa tổng hợp và đĩa DVD-ROMs dữ liệu và các đĩa DVD video không bị mã hóa và hỗ trợ các loại game và đĩa tương tự với Virtual Drive 11.

* Đăng ký Cập nhật miễn phí qua mạng

o Cập nhật các chức năng mới nhất của sản phẩm, các bản nâng cấp, sửa lỗi và hỗ trợ các trò chơi mới. Miễn phí đối với tất cả các phiên bản của VirtualDrive Pro.

* Tùy biến chuyện tạo VCDs

o Tự làm ra (tạo) VCDs của bạn bao gồm những bài hát mà bạn ưa thích, các tài liệu, các chương trình và các phần mở rộng lớn khác.

* Tối ưu khả năng hoạt động

o Chạy trò chơi và ứng dụng với VCDs với tốc độ truy cập nhanh hơn 200 lần so với đĩa CD bình thường. Cộng thêm vào đó là chuyện không phải chờ ổ đĩa CD quay và đọc và cũng không phải làm chuyện lặp lại chuyện nhét đĩa vào bỏ đĩa ra chán ngắt

* Lưu giữ - Tổ chức CD/DVD

o Lưu giữ các đĩa CD, DVD của bạn khỏi bị mất, ăn cắp hay bị hỏng bằng cách sử dụng các đĩa CD ảo chất lượng cao, và đồng thời (gian) tổ chức các đĩa CD ảo của bạn trong các thư viện có thể duyệt và tìm kiếm khi cần.

* Giao diện thân thiện

o Giao diện thân thiện của VirtualDrive Pro giúp bạn có thể sử dụng nó ngay lập tức

* Đọc nhiều đĩa cùng một lúc:

o Nạp sẵn tới 23 đĩa (tối đa) và chuyển qua lại giữa các trò chơi hay các đĩa CD ảo mà không phải chờ ổ đĩa quay và đọc đĩa

* Tiện dụng và có tính di động

o Chuyển VCDs vào laptop, đĩa cứng gắn ngoài và các công cụ lưu trữ khác.

* Quản lý VCDs

o Chương trình quản lý của phần mềm giúp bạn tìm kiếm, xem nội dụng và sắp xếp chúng vào các khoang (thư mục) theo chủ đề.

VirtualDrive Pro v12.0 hoạt động như thế nào ?

* VirtualDrive Procopy toàn bộ đĩa CD hay DVDcoi nhưmột file ảnh nén (VCDs). Phần mềm bao gồm một driver làm cho Windows coi VCDscoi nhưđĩa CD thông thường đang chạy trong ổ đĩa.

* Bạn có thể làm ra (tạo) ra số lượng không hạn chế các đĩa CD và DVD ảo và cấu hình số ổ ảo nhiều bằng với số ký tự trong Windows Explorer (A-Z). Và cũng có thể chạy nhiều VCDs lần lượt.

* Hỗ trợ hệ điều hành Vista: VirtualDrive Pro có thể chạy Windows® Vista, XP, 2000, và Server 2003

* Virtual Hard Drive Pro: Chạy file và các chương trình trên RAM - nhanh hơn 340 lần so với bình thường

* Hỗ trợ nhiều loại đĩa hơn: Chuyển các trò chơi và ứng dụng ưa thích của bạn thành các CD ảo tiện dụng

* Giao diện dễ sử dụng: Giao diện của phần mềm rõ ràng và thân thiện hơn bao giờ hết

Download:

conbocon

Không có Key hả chủ topic oi. Mình down bản 12.2 từ trang chủ mà khôg có key để dùng

key nằm trong link đó bạn

bophan_anninh

tất cả đều thua install_virtualdj_trial_v6.0.8. đó mới là numberone

ồ thế à

thử check xem nào

ừ phần mềm hay đó

từ giờ không cần nhét đĩa nữa

đúng vậy

ổ cứng lớn chút chơi kiểu này dc

hay đĩa quan trọng như driver chẵng hạn

ginani_gia

trang chủ có bản 12.2 rồi ! mà tình hoài chả có key ! key 12.0 không làm gì được

ồ, thế àh

kiếm xem

bác nào đâm hộ con key cho anh em nhá

Sao bác chủ topic lại up ảnh của v10 nhỉ?

Mình vừa dùng v12 này rồi nhưng có vài vấn đề đau đầu sau đây, nhờ các bạn giúp đỡ với:

+ Password cho phép ở v12 này k gõ vượt quá 8 kí tự?

+ Ở v8, v9, v10 thì làm ra (tạo) cách làm ra (tạo) hotkey cho files VCD , nhưng ở v11 và v12 này thì chỉ giới hạn với một vài phím thôi.

các bạn nào gặp 2 trường hợp trên, giúp mình với.

Thanks you.

ảnh đó là v12 đó bạn

kimuyenly1210

Sao bác chủ topic lại up ảnh của v10 nhỉ?

Mình vừa dùng v12 này rồi nhưng có vài vấn đề đau đầu sau đây, nhờ các bạn giúp đỡ với:

+ Password cho phép ở v12 này k gõ vượt quá 8 kí tự?

+ Ở v8, v9, v10 thì làm ra (tạo) cách làm ra (tạo) hotkey cho files VCD , nhưng ở v11 và v12 này thì chỉ giới hạn với một vài phím thôi.

các bạn nào gặp 2 trường hợp trên, giúp mình với.

Thanks you.