toemlemlinh_bt

Như tiêu đề em làm tới bước này thì không chọn được phân vùng để Recover được

Tình hình là mấy em lúc trước 2m chia thành 3 ổ đĩa rồi hôm bữa mấy tính bị lỗi lỡ tay bấm nhầm Recovery all nên máy xóa hết all dữ lieu rồi gộp 3 ổ đĩa thành 1 ổ C. Giờ mình dung Partiton Recover Wizard để khôi phục lại thì tìm ra nhưng ấn vào chọn để khôi phục lại thì không được

Em tham khảo bài viết này và làm tương tự tới bước này thì bị

có pro nào giúp em với hix

Airleas

Trước khi recovery bạn phải resize ổ C sao cho nó nhỏ nhất , sau đó xem cái clip để recovery từ khoản unallocate .

Nhớ apply cho mỗi công đoạn chia gộp cắt ghép nhé

Bạn đánh dấu check vào các ô ở khung bên dưới , khi check dấu vào thì ở khung trên nó sẽ hiện từng part .

Sau khi đã chọn đúng và check dấu vào những part mình cần tìm lại xong , lúc này proceed nó sẽ hiện sáng và nhấp vào nó OK.

Nhưng nếu bạn chưa làm gì , thì bạn quay lại topic tải cái mini tool và chạy recovery partition wizard sẽ an toàn hơn

mosvananh

Trước khi recovery bạn phải resize ổ C sao cho nó nhỏ nhất , sau đó xem cái clip để recovery từ khoản unallocate .

Nhớ apply cho mỗi công đoạn chia gộp cắt ghép nhé

Bạn đánh dấu check vào các ô ở khung bên dưới , khi check dấu vào thì ở khung trên nó sẽ hiện từng part .

Sau khi đã chọn đúng và check dấu vào những part mình cần tìm lại xong , lúc này proceed nó sẽ hiện sáng và nhấp vào nó OK.

Nhưng nếu bạn chưa làm gì , thì bạn quay lại topic tải cái mini tool và chạy recovery partition wizard sẽ an toàn hơn Thank mod rất nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác