phuongnam_land

Chào cả nhà!

Mình đang sử dụng corel studio x6 do đặc thù của corel khi reder video rất chậm mà mình lại có khá nhiều video cần render vì thế để chờ 1 video render xong thì mới được render 1 video khác thì rất lâu. Máy mình có cấu hình khá cao mình muốn hỏi mọi người có cách nào để mình mở liền 1 lúc 2 hay 3 corel cùng 1 lúc để render video cùng lúc không? hay có cách nào để corel render video nhanh hơn không? Bởi mình render 1 video 30 phút với corel nếu để video ở HD 720p thì phải mất gần 1 tiếng mới xong.

Mình loại bỏ hình thức cài đặt máy ảo nhé.

Xin cảm ơn!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Dùng dao cạo để cạo lông chân, gần đây ở ống chân của mình mọc nhiều và cứng lên. Em phải làm thế nà Sức khỏe 5
M Môi của mình dày lắm bạn nào biết làm cách nào để môi mỏng lại không nhưng mà không đụng đến dao kéo Sức khỏe 2
D BIỆN PHÁP LÀM GIÀU VỐN TỪ CHO TRẺ MẪU GIÁO (5 - 6 TUỔI) THÔNG QUA CÁC BÀI ĐỒNG DAO VỚI CÁC CHỦ ĐIỂM Luận văn Sư phạm 2
X Nghiên cứu phương pháp biến đổi bề mặt thanh dao động hướng đến ứng dụng làm cảm biến phát hiện chỉ Công nghệ thông tin 0
A Chứng minh nội dung ý nghĩa câu ca dao "Một cây làm chẳng nên non-Ba cây chụm lại thành hòn núi cao" Văn học 3
T Ảnh hưởng của bôi trơn làm nguội tối thiểu tới mòn dao và độ nhám bề mặt chi tiết khi phay phẳng thé Tài liệu chưa phân loại 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến năng suất làm việc từ xa của nhân viên văn phòng tại Tp. HCM Văn hóa, Xã hội 0
N Nhờ tải giúp em Thực trạng và các yếu tố tác động đến việc làm thêm của sinh viên Thành phố Hồ Chí Minh hiện nay (Luận văn thạc sĩ) - Phan Thị ThuThảo Khởi đầu 3
D Thiết kế hệ thống hấp thụ loại tháp đệm, tháp làm việc ở điều kiện áp suất 5 atm và nhiệt độ 30 độ C Khoa học Tự nhiên 0
D Báo cáo Thiết kế và chế tạo máy làm nhang Khoa học kỹ thuật 1

Các chủ đề có liên quan khác