fullmoon_ytal

Mình đang sử dụng phần mềm Uninstaller! 2008 vừa ***** rồi, nhưng không hiểu tại sao lại bị mất *****. Khi mình bấm vào "1-Click Cleaning by Your Uninstaller! 2008" thì xuất hiện một dòng chữ "this copy has expired. would you like to puchase a license for full use?" . Mình cứ bấm "yes" là nó bị đơ luôn. Phải tắt máy hay restar thì mới được. các bạn giúp mình nhé !

heocon_doremon

Thank bạn Bạn làm ơn cho mình hỏi,giờ mình không muốn ***** lại nữa, mình muốn gỡ bỏ nó đi. Nhưng khi vào add or remove program để gỡ bỏ thì lại không thấy trong đó. Mình vừa nhìn đi nhìn lại rất kỹ rồi, lạ thật. Hay mình cài nhiều phần mềm quá nên nó ẩn đi đâu mất ?(Ổ cứng 10G của mình giờ chỉ còn vài trăm M thôi)

Graeme

Quote:

Được gửi bởi vietcong1980

Mình đang sử dụng phần mềm Uninstaller! 2008 vừa ***** rồi, nhưng không hiểu tại sao lại bị mất *****. Khi mình bấm vào "1-Click Cleaning by Your Uninstaller! 2008" thì xuất hiện một dòng chữ "this copy has expired. would you like to puchase a license for full use?" . Mình cứ bấm "yes" là nó bị đơ luôn. Phải tắt máy hay restar thì mới được. các bạn giúp mình nhé !

c_rack lại đi bạn, nó báo hến hạn sử dụng.

Các chủ đề có liên quan khác