tranminhtrungvn

Có ai giúp em lỗi này không,e đang sài Inspiron 3537 card AMD HD 8670M.Tình hình là card đang chạy phần mềm catalyst control center để set game chơi cho mượt.Mà tự dưng mấy hôm nay khi click chuột phải trên desktop để vô Catalyst control center mà chuột cứ quay quay rùi không hiện gì ra luôn,ai giúp mình với không có nó chả game ghiết gì được cả.

Lúc trước e sài Win8 cũng gặp trường hợp này,mặc dù đã cài driver đầy đủ,có ai có thể giúp e không .

bebongy

vấn đề này mình hĩu rất rõ vid mình cũng xài máy giống bạn,trước tiên bạn vào Propram gỡ hết ra chọn unintall cái CCC rồi nó có 3 dòng hiện ra chọn cái cuối là remove all AMD device,rồi lên có 4 bước chọn đúng theo card của bạn là

1.notebook graphics

2.Redeon HD

3.HD 8000

4.win 7 64bit

hay bạn vào trược típ link này đã chọn giùm bạn

down về cài như bình thường reset máy thưởng thức,có vấn đề gì chụp hình post lên đê

vấn đề này mình hĩu rất rõ vid mình cũng xài máy giống bạn,trước tiên bạn vào Propram gỡ hết ra chọn unintall cái CCC rồi nó có 3 dòng hiện ra chọn cái cuối là remove all AMD device,rồi lên có 4 bước chọn đúng theo card của bạn là

1.notebook graphics

2.Redeon HD

3.HD 8000

4.win 7 64bit

down về cài như bình thường reset máy thưởng thức,có vấn đề gì chụp hình post lên đê Thks bạn để mình thử r báo kết quả

Barnhardo

1.notebook graphics

2.Redeon HD

3.HD 8000

4.win 7 64bit

down về cài như bình thường reset máy thưởng thức,có vấn đề gì chụp hình post lên đê Nó bị nữa r bạn ơi không dc

Ethelbert

bị là bị sao cơ,bạn mở lên k lên hả? Nó lại không lên nữa r,load cái im re lun

Shiloh

bác cài windows lại có lấy quyền admin chưa? hay bạn ghost máy lại rồi cài bằng wandrv 6.0 xem

bác cài windows lại có lấy quyền admin chưa? hay bạn ghost máy lại rồi cài bằng wandrv 6.0 xem Mình cài windows lun mà bạn,lúc đầu sài bth à,tự dưng 2 ngày nay mất luôn r

Các chủ đề có liên quan khác