be_bie

k xem được trên mạng viettel ah bạn? buồn quá Chỉ mangj FPT thôi bạn ak

PhamBo_domdom

mình không hiểu nổi, mình cũng đã tắt tường lửa, tắt luôn cái Smart Firewall của Norton mà vẫn không coi được. Nó hiện màn hình tối thui @@

Có bạn nào biết nguyên nhân thì chỉ giùm mình với bạn mở cái list lên chứ không phải mở VLC đâu

nếu list mở bằng WMP thì làm như sau:

chuột phải chọn Properties -> trong thẻ Ganeral -> Change...-> chọn VLC media player

bật lại cái List lên xem bt

Derrek

up lên media file cái mọi ng ơi ^^ có link khác dễ tải hơn cho bạn này

(link này của bạn làm họ mình hehehe)

thuan.tran72

một màu đen đen, không xem được dù đã tắt firewall bạn phải mở bằng cái list mình đưa lên chứ không phải mở bằng VLC

pjm_boys

bạn mở cái list lên chứ không phải mở VLC đâu

chuột phải chọn Properties -> trong thẻ Ganeral -> Change...-> chọn VLC media player

bật lại cái List lên xem bt thks Quang,

Nói thật chứ mình cũng đã từng xài cái này rùi, nhưng bữa nhà mình sửa mạng, bây giờ mạng down là 3,5 MB/s mà lại không coi được VLC nữa. Không biết có bạn nào cũng rơi vào tình trạng giống mình không nữa

Piero

thks Quang,

Nói thật chứ mình cũng đã từng xài cái này rùi, nhưng bữa nhà mình sửa mạng, bây giờ mạng down là 3,5 MB/s mà lại không coi được VLC nữa. Không biết có bạn nào cũng rơi vào tình trạng giống mình không nữa Gọi điện lên tổng đài FPT bảo nó mở luồng xem tv cho mà xem!

Artair

700 lượt xem mà có 5 Thank nản không muốn up thêm cái nào nữa

o0omyluvo0o

Mình tải về nhưng chạy về màn hình tối thui.. bạn mở cái list lên chứ không phải mở VLC đâu

bật lại cái List lên xem bt

hoa_cuctrang10

700 lượt xem mà có 5 Thank nản không muốn up thêm cái nào nữa đừng buồn mà!he

thanks bạn rất nhiều,mình thấy xem rất tốt và ổn định!nhưng cho mình hỏi là có mất thêm phí j không ngoài tiền thuê bao hàng tháng???thanks

nga_n81

đừng buồn mà!he

thanks bạn rất nhiều,mình thấy xem rất tốt và ổn định!nhưng cho mình hỏi là có mất thêm phí j không ngoài tiền thuê bao hàng tháng???thanks không mất phí đâu bạn xem thoải mái

Erving

không dung được nữa rồi bạn ơi. mình dùng trên windows 8 64 bit mình chưa test trên windows 8 nên không biết

bạn nào thử hộ mình với

JULIET_0

tình hình là bây giờ xem được rất ít kênh , còn hầu như là đứng im không hiện gì . chưa biết lỗi do đâu

Các chủ đề có liên quan khác