Mathieu

Lang thang trên mạng trước kiếm host để upfile mình thấy hotfile có một số ưu việt hơn xa RS :
--Tốc độ download free rất cao
--Không bị đứt giữa chừng như downfree như Rapidshare
--Download file của mình trong hotfile.com tốc độ maximum(không có thời (gian) gian chờ)
--Ngoài ra còn có ưu đãi cho chính bạn
Mọi người đăng ký và cảm nhận nhé.

Trumble

?reff=166287 ngại nhất là cái đuôi màu đỏ

Chozai

Trích:

miphuc

?reff=166287 ngại nhất là cái đuôi màu đỏ

Nếu có thì đăng ký giúp bạn ấy cũng được vì cũng mất công giới thiệu với lại bạn cũng bất mất gì.

Tuy nhiên nói chung là mấy thằng này cũng như nhau thôi quan trọng là phải money.

ngucto

host này thực sự tốt down nhanh = mediafire nhưng mình chỉ thích mediafire thôi vừa down nhanh lại vừa free, mediafire là không đối

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

host này thực sự tốt down nhanh = mediafire nhưng mình chỉ thích mediafire thôi vừa down nhanh lại vừa free, mediafire là không đối

Syvwkh

Trích:

tanluan

Lang thang trên mạng trước kiếm host để upfile mình thấy hotfile có một số ưu việt hơn xa RS :

--Tốc độ download free rất cao

--Không bị đứt giữa chừng như downfree như Rapidshare

--Download file của mình trong hotfile.com tốc độ maximum(không có thời (gian) gian chờ)

--Ngoài ra còn có ưu đãi cho chính bạn

Mọi người đăng ký và cảm nhận nhé.

xì RS vẫn cứ không đối.

Muốn kiếm tải liệu gì thì RS luôn có đầu tiên.

Muir

Trích:

hoabanglang

xì RSvô đối vẫn cứ .

Muốn kiếm tải liệu gì thì RS luôn có đầu tiên.

chỉ đối với ai có account pre thôi

Jantis

Trích:

v.khanh

chỉ đối với ai có account pre thôi

mình làm gì có ACC đâu. Vấn đề là có rất nhiều thứ tài liệu mà chỉ trên RS mới có.

Còn viêc download thìcos thể sử dụng trang leck được mà. Mà nếu không thì cứ như mình sai free có sao đâu tốc đọ cung vào khoang 150- 200KB/s cơ mà. Chịu khó chờ là xong

ai_hoi

thằng này nó hay die sảng lắm .mediafire mà up ai cũng down được .tốc độ thì good

Chagiya

mình ngại nhất là medifre,link dễ die.Mình chỉ thích RAPIDSHARE.COM và MEGAUPLOAD.COM thui!!!
RS,MU thật tuyệt cú vời!!!!!!!!!!!!!!

Fonzell

2 tuần vất vả kiếm được 15$ với thằng này nó pay cao hơn ziddu.

Proof :

Swain

Trích:

ngotuannghia

Ghét nhất raipshare bất bằng cả magaupload

mỗi hostfile có ưu nhược điểm khác nhau nên mỗi người thích 1 kiểu

Bruno

down trên HF mỗi file cách nhau 15 phút thử thách kiên trì của bạn, MF là good nhất down cùng lúc nhiều file không cần chờ đợi

down trên HF mỗi file cách nhau 15 phút thử thách kiên trì của bạn, MF là good nhất down cùng lúc nhiều file không cần chờ đợi

Manasseh

Trích:

tuan007

mình ngại nhất là medifre,link dễ die.Mình chỉ thích RAPIDSHARE.COM và MEGAUPLOAD.COM thui!!!
RS,MU thật tuyệt cú vời!!!!!!!!!!!!!!

Ông này có Acc nên thích chứ gì

Breandan

mình toàn sài
thấy upload hay shade cho bạn bè download cũng nhanh lắm mà free nữa

Michael

thấy link Rapidshare là nản liền. down chậm kinh khủng (trừ trường hợp có acc). nếu down free thì còn phải chờ nữa chứ hic hic. thấy mà nản...

Trích:

quochung83

mình toàn sài

thấy upload hay shade cho bạn bè download cũng nhanh lắm mà free nữa

đúng rồi trang này tải nhanh lắm đó. nếu mạng tốt thì trang này tải là nhanh nhất lun đó

Luk

mình thấy cứ phải chờ 15 phút cho đợt down kế tiếp có bạn nào có cao kiến loại bỏ vụ này bất vậy chỉ giúp mình với Thank nhiều.

nói chung theo ý kiến mình thì mediafire vẫn đỉnh nhất bất thời gian chờ bất có 3 cái vụ nhập số mà ở mediafire bạn có thể down từ bất cứ dịch vụ nhà cung cấp nào trong khi thằng hotfile có nhiều nhược điểm lắm.

Các chủ đề có liên quan khác