Phần mềm hữu ích với Internet
By MacDonell
#523915 lap của chị tớ chỉ có trình duyệt IE vs chrome. lúc sáng vì không vào được facebook nên chị vừa làm thế nào đó mà bây giờ IE vs cả chrome không thể truy cập được. trên toolbar không có biểu tượng chữ e của IE nữa. IE chỉ lóe sáng lên một chút rồi nó hiện ra hộp thoại file download iexpoler.exe. khởi chạy run rồi save về mà nó cũng không được.

các pro vào chỉ tớ vs. tớ Thank nhiều.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kilac_master
#523917 laptop của chị tớ chỉ có trình duyệt IE vs chrome. lúc sáng vì không vào được facebook nên chị vừa làm thế nào đó mà bây giờ IE vs cả chrome không thể truy cập được. trên toolbar không có biểu tượng chữ e của IE nữa. IE chỉ lóe sáng lên một chút rồi nó hiện ra hộp thoại file download iexpoler.exe. khởi chạy run rồi save về mà nó cũng không được.

các pro vào chỉ tớ vs. tớ Thank nhiều. bác vào đây xem IE có bị tắt không nhé

minh họa trên máy tớ (win 8)

By lautrang_chieudong_salami
#523925 Tải Chrome từ trang chủ nè bạn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Xong cài đặt lại xem được không nha bạn.

Tải IE này về cài lại xem sao nha bạn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

nếu không được thì tính sau
By nhoc_sieuquayyeuanh
#523963 bác vào đây xem IE có bị tắt không nhé

minh họa trên máy tớ (win 8)

máy chị tớ win7. tớ tìm không thấy cái hộp thoại windows features đâu hết. bạn xem hộ tớ đi.
By lephamhong93_lephamhong93
#524009 haiz. tớ sửa được rồi. nếu ai mà bị tương tự máy chị tớ thì các bạn cài lại windows nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym