Phần mềm hữu ích với Internet
By Teithi
#501051 quynhmai250 Bộ có cách mới rùi hữ bác,share mình với Nó bóp trên hệ thống tính dung lượng cứ 25MB là out (MIMAX), 200MB down (MCTD) thì làm sao mà có cách hả bạn? Mình chỉ share cho bạn nào ở vùng sâu, vùng xa hoặc các bạn chưa biết thủ thuật thôi. Chứ tính đến thời điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách nào khác.
By hung_Phat
#501079 Agamx Nó bóp trên hệ thống tính dung lượng cứ 25MB là out (MIMAX), 200MB down (MCTD) thì làm sao mà có cách hả bạn? Mình chỉ share cho bạn nào ở vùng sâu, vùng xa hay các bạn chưa biết thủ thuật thôi. Chứ tính đến thời (gian) điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách nào khác. Bác còn dùng được à .
By zZnh0x_ng0xZz
#501098 quaylai Bác còn dùng được à . Vẫn được bạn à.

thanhlongsp mình thử mãi không được, vẫn hiển thị sóng 3g nhưng tốc độ thì "bị bóp", thử cả trên điện thoại không được Phải cho nó chuyển từ mạng 2G sang 3G Long nhé. Thế Long đang ở Hà Nội à?
By yennhu_02
#501104 Agamx Nó bóp trên hệ thống tính dung lượng cứ 25MB là out (MIMAX), 200MB down (MCTD) thì làm sao mà có cách hả bạn? Mình chỉ share cho bạn nào ở vùng sâu, vùng xa hoặc các bạn chưa biết thủ thuật thôi. Chứ tính đến thời điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách nào khác. Cách của bạn này còn dùng ổn , bất kể nơi đâu ...Theo tui không phải nơi này còn nơi khác không ...Mà do yếu tố sóng viettel nơi đó ổn định hay kg , sóng quá yếu thì không làm được , và yếu tố cũng quan trọng là : cáp nối usb để di chuyển và định hướng được usb ,chóng nhiểu sóng do pc hay laptop gây ra . ( chỉ cần cáp nối là hiệu quả , kg cần chảo ,lon bia cả)
By tuanthanh872008
#501122 Agamx Vẫn được bạn à.

Phải cho nó chuyển từ mạng 2G sang 3G Long nhé. Thế Long đang ở Hà Nội à? Lúc Bắc Giang, lúc thì ở Lạng Sơn. mấy cách đó mình cũng thử rồi, có lần được một tẹo lại bị bóp
By langdu_lukhach
#501123 thanhlongsp Lúc Bắc Giang, lúc thì ở Lạng Sơn. mấy cách đó mình cũng thử rồi, có lần được một tẹo lại bị bóp Đôi lúc mấy cái thủ thuật này mình làm cũng không được. Nó vẫn ở tốc độ bị bóp, khi làm cẩn thận và nhanh tay tí mới thành công (thời gian thành công nhất khi chuyển mạng là 1-3s). Theo cá nhân mình nghĩ thì do một số nơi VT đã fix theo khu vực trên hệ thống tính cước thì có làm cách nào cũng bằng không thôi.
By o0perhapslove0o
#501145 Ai tìm ra cách fix 200mb không bị bóp lại thì tuyệt cú vời ...

Theo tui không phải nhà mạng fix theo vùng miền , mà do sóng nơi đó mạng yếu mà thôi . Có lúc tui tưởng khu vục mình kg làm được , nhưng khi mua 1 dây cáp 1,5m nối usb ra xa laptop , tránh bị nhiễu sóng , đồng thời (gian) có thể di chuyển vị trí usb tìm đúng hướng phát triển nhất là fix bóp băng thông ok ngay .
By thangtaulai_deptrai
#501146 tronghieuvn Ai tìm ra cách fix 200mb không bị bóp lại thì tuyệt cú vời ... VT fix trên hệ thống tính dung lượng down/up thì làm sao tìm ra cách hả bạn? Không tin thì bạn cứ Phần mềm với các bạn đã share các thủ thuật thử xem. Bạn nói do yếu tố sóng, vật cản, thiết bị gây nhiễu sóng thì mình thấy cũng phải.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym