Phần mềm hữu ích với Internet
By henry_d_880
#501013 maimaimottihyeu Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.

---------- Bài thêm lúc 09:17 ---------- Bài trước là lúc 09:16 ----------

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.? Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn...
By khinh_bi
#501033 xindungiuanh kìa có tên trong listtop kìa ! share yahoo cho anh em với ^^! đang dùng gói bình thường tốn wa
By boysbabykute_phamdung
#501052 ☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... ăn nói cẩn thận không thì SẼ ĐƯỢC RA ĐẢO VĨNH VIỄN NHÉ CHÚ EM
By fgg_fgg
#501132 ☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... Thế bạn vừa đóng lũy gì được cho anh em? Mở mồm cắn anh em mà không biết mồm mình thối à?

Suy nghĩ cho kĩ hả tuyên bố bạn nhé. các bạn kia nói đùa chọc phá nhau chơi cho vui chứ không có ý gì khác đâu. Mình cũng đâu dám cho mình là hiểu biết gì. Đúng là người xưa nói đúng "chó sủa là chó không cắn nhưng chó ít sủa có thể nó cắn bậy"
By so_khanh
#501168 ☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... Người ta có lòng tốt share cho a e. không bit thì đừng có nói. Lượm rác mà tưởng các mác lênin. Ngu vãi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym