ngoctuyet_th207

Ai có thể test và giải KẾT dùm em được không , giúp em với . Lượt view của em vừa dậm chân tại chỗ 5 ngày rồi mặc dù em nhờ tất cả các bạn của em vào xem cả 5 ngày nay nhưng lượt view không hề tăng dù chỉ là 1 ai có biết tình trạng trên là sao không chỉ em với . Hiện em đang cần nó tăng trở lại vì có công chuyện riêng nên mong tất cả người giúp đỡ

trang_cun

À không sao.

Nhiều người hỏi cái này quá nhỉ.

Thế này nhé, khi video của bạn đạt sấp xỉ 300 views, youtube sẽ freeze (đóng băng) lượt views của bạn để kiểm tra chất lượng và một số thứ liên quan... Thời gian chờ nó kiểm tra thì cũng còn tùy, thường khoảng vài giờ đến vài ngày là bình thường. Bạn không phải sốt ruột.

Họ kiểm tra cũng như duyệt một cái list vậy, có nhiều tiêu chí để đưa video của bạn lên đầu list như bạn là người nổi tiếng chẳng hạn, video của bạn có quá nhiều lượt xem, acc của bạn vừa từng có rất nhiều views ....

Nói chung là không sao bác ạ, có khi mai là nó lên đấy.

Frang

sao mà chết hả bạn. hok sao đâu ngày trước mình cũng có clip có khoảng hơn 30k lượt xem. cả tuần nó mới tăng cho 1 lần. mỗi lần tăng vài nghìn view. sợ lắm

tuelamcaoquynh

vethe2 sao mà chết hả bạn. hok sao đâu ngày trước mình cũng có clip có khoảng hơn 30k lượt xem. cả tuần nó mới tăng cho 1 lần. mỗi lần tăng vài nghìn view. sợ lắm Bây giờ mới biết co vụ này, trước giờ up lên Youtube rồi tương tự đem con bỏ chợ

tamnhintrithuc

doanhtu0703 Mờ bạn cần lượt view chi gấp vậy, để up video 15' à mình cần vì có công chuyện nên mới gấp chứ không mih cũng không cần làm gì

có thễ youtube có vấn đề với video bác

tốt nhất là xóa rồi up hàng mới đi bác

hnay mình thữ up 1 video

mình bấm vào nhưng không xem hết vẫn lên view

taitu_qn

chắc ý bạn ấy nói là số lượng xem trên kênh đó mà, của mình cũng có tăng đâu, lâu lâu nó mới tăng 1 lần. cũng k bt tại sao nữa

dreamless_1208

Mình vừa up video clip trong 2 tuần nhưng nó vẫn cứ ở mức 347view không hề tăng nữa . Mình vừa dùng đủ tất cả hình thức để quảng bá làm tăng view nhưng làm gì nó cũng không chịu tăng mong được sự chỉ dẫn của các bậc tiền bối

xingauxinh

moi nguoi oi cho em hoi, tai sao sau chu luot view cua em lai co mot dau cham hoi nhi. em cung khong hieu duoc trong khi so luong nguoi vao xem thi tang ma so luot view lai khong tang. moi nguoi ai biet giup em di vi day la de tai cua bon em nen bon em can lam. Thank moi nguoi truoc

coheocon_lovely

anh em neu ạ muon tang nhanh luot view tren youtube thj vao day video hướng dẫn cach hack tren youtube thanh cong 100%

Các chủ đề có liên quan khác