toilapn

Máy nhà em xưa nay vào Mediafire bình thường vậy mà hôm nay tự nhiên vào folder của người khác không được nó cứ load mãi 0% làm cho em khó mà tải được mấy game nặng mà người ta thường đưa link Folder. Ai biết cách khắc phục thì giúp em với mấy ngày nay không có gì để chơi hết

ohle.com94

Cố Reload vài lần xem sao bạn. Nếu vẫn không được thì thử trên trình duyệt khác.

trami56

ben1411 Máy nhà em xưa nay vào Mediafire bình thường vậy mà hôm nay tự nhiên vào folder của người khác không được nó cứ load mãi 0% làm cho em khó mà tải được mấy game nặng mà người ta thường đưa link Folder. Ai biết cách khắc phục thì giúp em với mấy ngày nay không có gì để chơi hết MÌnh vẫn vào bình thường,bạn xóa cache, cookie.Và thử với 1 trình duyệt khác xem sao.Chúc bạn thành công.

Dyfed

Tớ bị y hệt như thế, hôm nay vừa phát hiện ra nguyên nhân: chạy sai ngày tháng năm của máy tính, sửa lại đúng lại vào bình thường, nếu được thì thank nhé.

giadinh_cun

ben1411 Máy nhà em xưa nay vào Mediafire bình thường vậy mà hôm nay tự nhiên vào folder của người khác không được nó cứ load mãi 0% làm cho em khó mà tải được mấy game nặng mà người ta thường đưa link Folder. Ai biết cách khắc phục thì giúp em với mấy ngày nay không có gì để chơi hết đợi mấy nagyf sau là hết đó bạn,mediafire là host free nên thỉnh thoảng bị lag đó

girl_nona2002

nhà tui cũng không vào được ai biết cách khắc phục chỉ tui với

---------- Bài thêm lúc 17:23 ---------- Bài trước là lúc 17:12 ----------

à máy tui chỉnh đúng ngày tháng giờ phút xong vô mf đợi 1 lúc từ 0s nó lên đấy lần sau không phải đợi nữa các bạn tham khảo thử

tieuquy_h1k

Thank bạn rất nhiều tui đã vào được rồi!!!
Muốn vào được thì phải chỉnh ngày gờ của hệ thống máy tính đúng với ngày hiện tại

Các chủ đề có liên quan khác