vanvu_tran

mình cũng xài VNPT nè ở chỗ mình chẳng biết rớt mạng là gì xài 2 năm rồi ok lắm

Ramkute_3kblog

MegaVNN mà nâng Upload = Download thì không có gì chê trách

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

pikhaltienphuc các bạn có nói quá không đấy,MegaVNN nhà em(Mega Easy) còn chạy nhanh hơn cả cáp quang ấy chứ

thường thường thì từ 215kb/s -> 235kb/s. Có lúc nó điên lên tới cả gần 4mb/s chứ không ít

Tóm lại nếu tốc độ bị ảnh hưởng thì các bạn thử kiểm tra lại xem máy có bị Virus không , thường thì virus làm ảnh hưởng Hahahahahahahaha..............

Bác này về PTS lại cái time left đi nhé. Down tốc độ 4mb/s, dung lượng file download có 82mb - 50mb vừa download = 32mb còn lại. Vậy mà còn tới 2p37s mới xong á?

Mạng tốc đọ 4mb/s mà download 32mb mất tới 2phút37s. Nên tin không nhỉ

Em cam đoan tốc độ thực của bác chỉ vào khoảng ~~~150kb/s.

crocodile_9x

chuẩn k cần chỉnh

[/COLOR] trungkien0107h MegaVNN mà nâng Upload = Download thì không có gì chê trách

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Hahahahahahahaha..............

Bác này về PTS lại cái time left đi nhé. Down tốc độ 4mb/s, dung lượng file download có 82mb - 50mb vừa download = 32mb còn lại. Vậy mà còn tới 2p37s mới xong á?

Mạng tốc đọ 4mb/s mà download 32mb mất tới 2phút37s. Nên tin không nhỉ

Em cam đoan tốc độ thực của bác chỉ vào khoảng ~~~150kb/s.

từ lễ 30/4 đến nay 3 tuần rồi mạng nhà em rớt liên tục trung bình 30ph rớt 1 lần, rớt xong chút xíu là có lại nhưng thử nghĩ nếu down 1 cái gì từ mạng ngồi chờ gần xong mà rớt mạng k resume dc thì thật là........

mình chơi game kiếm thế chẳng hỉu sao cứ dis mạng liên tục chẳng thể lam nv QD hay di TDC được. mỗi lần dis mạng xong vao thấy nó báo 1 IP khác ??? tại sao vnpt lại thay đổi ip lien tục như thế ???

trước kia lâu lâu dis mạng 1 lần chỉ cần reset lai modem là được nhưng giờ cứ nhìu nhất là 30ph có khi chừng 1-2ph la đổi ip 1 lần nên dis mạng theo luôn thì thật là pó tay

mình vừa thay modem và cài lại win, xài eset nod32 thì chẳng phải do modem hay virus rồi

Các chủ đề có liên quan khác