Mình thấy hiện nay có rất nhiều phần mềm download torrent nhưng các phần mềm đều chưa có tính tự giác như phần mềm Bitcomet. Vì khi bạn có 1 account bitcomet nếu bạn upload càng nhiều thì level càng tăng và tốc độ của bạn cũng tăng. Nếu như bạn tắt torrent sau khi download thì đó là tự giết mình vì level sẽ không tăng và tốc độ cũng không tăng. Và khi bạn đạt đến level cao nhất của các cấp độ là Sovereign thì lúc đó tốc độ sẽ rất là khủng . Nhưng theo mình thấy thì nếu như chỉ có 1 người upload thì rất là lâu lên level. Nhưng nếu như có nhiều người cùng dùng chung 1 account của bitcomet thì level sẽ lên vun vút (1 account có thể vào trên nhiều máy mà không sợ máy khác bị dis) và tất cả người cũng sẽ download nhanh hơn. Ví dụ như 1 ngày mình chỉ upload được khoảng 200MB tức là khoảng 20>25 điểm, nhưng nếu như có 10 người cùng upload được 200MB thì có thể được 200>250 điểm 1 ngày. Như vậy thì chuyện lên level sẽ thật dễ dàng. Đến khi level lên cao thì tất cả người đều được hưởng lợi chung. Vậy nên mình lập topic này kêu gọi anh em Vnz sẽ dùng chung 1 account của VN-Zoom. Sẽ không đổi pass mà nếu đổi pass sẽ fix lại như thường (Có email )

Download Bitcomet 1.28 Windows 32 bit tại
Download Bitcomet 1.28 Windows 64 bit tại

Và nick cho cộng đồng Vnz là:
Account: VNZoom
Pass: 123456

Tốc độ của Bitcomet cũng rất đáng nể

Mong tất cả người cùng thành lập Vnz ở Bitcomet nhé.

Các chủ đề có liên quan khác