rongxanh_arico

Không biết nghịch ngợm gì mà cái IDM nhà e bình thướng click chuột phải vào web hay ảnh là nó có " download with IDM " mà giờ thì mất rồi Giờ click chuột phải nó ra kiểucoi nhưchưa cài IDM , tải = firefox Ai biết chữa thì chỉ e với

Vào phần Option, Genneral, click vào mục 1.2.4.

Nếu không được thì cũng vào phần trên Customize IDM download Panels in browsers->Edit-> chon full mode hết. Chỉnh phần edit ở mục trên nữa.

hay kiểm tra File types xem có xóa hết định dạng không.

Mấy cách trên mà không được thì cài lại IDM. Làm đi rồi báo cáo xem đựoc không

c4uh2j Không biết nghịch ngợm gì mà cái IDM nhà e bình thướng click chuột phải vào web hay ảnh là nó có " download with IDM " mà giờ thì mất rồi Giờ click chuột phải nó ra kiểucoi nhưchưa cài IDM , tải = firefox Ai biết chữa thì chỉ e với Bật firefox lên gõ vào thanh địa chỉ about:config --> điền vào khung Fillter -> extensions.blocklist.enable ---> đổi true thành false

Thành công ấn thanks phát nào

razvanvoicu79

hix Cả 2 cách đều không được Nó vẫn tải = firefox chắc giờ Add url để down mất Chắc cài lại từ đầu quá Thanks các pác nhé

mrneophy

c4uh2j hix Cả 2 cách đều không được Nó vẫn tải = firefox chắc giờ Add url để down mất Chắc cài lại từ đầu quá Thanks các pác nhé Bạn có teamview không , bật lên tui làm cho , có gì Phần mềm nick yahoo dưới chữ kí sẵn sàng giúp đỡ

hangpthanh

Bạn hãy khắc phục lỗi này bằng cách sau:

Chọn tools --> add-ons... --> bạn xem trong danh mục có cái nào tên là IDM CC không? Nếu có thì bạn Enable nó lên, còn nếu không có thì bạn gõ từ IDM vào mục kính lúp, sau đó cài vào FireFox là xong!

the_ones2001

phj4nh_pr0_9x Bạn hãy khắc phục lỗi này bằng cách sau:

Chọn tools --> add-ons... --> bạn xem trong danh mục có cái nào tên là IDM CC không? Nếu có thì bạn Enable nó lên, còn nếu không có thì bạn gõ từ IDM vào mục kính lúp, sau đó cài vào FireFox là xong! Nó thông báo là không có cho Firefox4.0

phuonganh103

c4uh2j Nó thông báo là không có cho Firefox4.0 Vậy là bạn dùng phiên bản IDM cũ rồi, mau mau update cái mới đi nào.

Mình đang dùng FF4.0 và IDM 6.05 b11 nè

kElly_nh0kpump

IDM 5.19 không xài được cho FF4, hôm bũa update lên FF4 nó không tự động có download nữa, mà fai cài lại bản IDM 6.05, tất cả thứ lại OK

Nếu bạn xài bản cũ thì thử cài cái mới nhất xem sao.

Mình dùng 6.02 mà

Vừa xóa tận gốc rồi cài lại 6.05 rồi , IDM vẫn bắt link video phim .... như bình thường ,chỉ bị lỗi như vừa nói lúc đầu ý

Có phải ấn Ctrl+Shift+A -> Phần mở rộng lớn nhưng mà chỉ ra IDM CC 6.9.1 kèm theo dòng không tương thích với FF4

Ai cho mình cái link IDM CC cho FF4 với mình làm thử Thanks nhiều

Các chủ đề có liên quan khác