Phần mềm hữu ích với Internet
By mai_mai_yeuem_david
#960676 Chào ae. Cho mình hỏi mình ở Mỹ tốc độ mạng của mình trên 100 Mbp/s (hình bên dưới) nhưng khi vào những websites việt nam như nhaccuatui.com; phimhd.vn; ect. Nó rất là chậm. Khi nghe nhạc trên nhaccuatui.com thì 1 bài hát 3 phút mà đợi load cũng mất cỡ 7 - 10 phút. Ae nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình khắc phục với. Thank you.

Một vấn đề khác nữa là khi mình vào web hayhaytv.vn thì bị nhận dc mesage như hình bên dưới. Ae nào biết chỉ giúp mình với. Thank you nha.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link hình lớn hơn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By anthy20
By nhOx_hon3y
#960681 Chào ae. Cho mình hỏi mình ở Mỹ tốc độ mạng của mình trên 100 Mbp/s (hình bên dưới) nhưng khi vào những websites việt nam như nhaccuatui.com; phimhd.vn; ect. Nó rất là chậm. Khi nghe nhạc trên nhaccuatui.com thì 1 bài hát 3 phút mà đợi load cũng mất cỡ 7 - 10 phút. Ae nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình khắc phục với. Thank you.

Một vấn đề khác nữa là khi mình vào web hayhaytv.vn thì bị nhận dc mesage như hình bên dưới. Ae nào biết chỉ giúp mình với. Thank you nha.

Link hình lớn hơn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Hayhaytv chỉ cho phép các IP việt nam thôi. Nếu bạn muốn xem thì dùng phần mềm fake IP việt nam mới xem được
By barbie_luv_9x
#960682 Chào ae. Cho mình hỏi mình ở Mỹ tốc độ mạng của mình trên 100 Mbp/s (hình bên dưới) nhưng khi vào những websites việt nam như nhaccuatui.com; phimhd.vn; ect. Nó rất là chậm. Khi nghe nhạc trên nhaccuatui.com thì 1 bài hát 3 phút mà đợi load cũng mất cỡ 7 - 10 phút. Ae nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình khắc phục với. Thank you.

Link hình lớn hơn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn dùng VPN nhé khắc phục được hết yêu cầu của bạn, Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Có gì inbox mình nhé
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym