Hamnet

ko biết có bạn nào giống mình không ?,mình đang dùng gói 150k web trong nước thì max speed,còn web nước ngoài thì ~80kb/s,nghe nói có vụ đổi proxy cho mạng FPT không biết có cách nào làm cho VNPT ko?

yenbai_net

max speed bình thường, gói 200k đây.

quan trọng cái host nước ngoài nó có mở full băng thông cho không.

Aleem

ko biết có bạn nào giống mình không ?,mình đang dùng gói 150k web trong nước thì max speed,còn web nước ngoài thì ~80kb/s,nghe nói có vụ đổi proxy cho mạng FPT không biết có cách nào làm cho VNPT ko? download host nước ngoài à ? bạn có sài lech link không down chùa chậm phải rồi, mà down lech cũng chỉ 200KB/s là cùng à , FPT cáp quang 5MB/s ở nét cũng down được 2MB/s là cùng, mình down game ở updaload.net hoài

Mình down MF thấy vẫn bình thường mà, bạn tải ở đâu thế, gói 150k/ tháng nè. Lúc nào cũng speed 300

hllc_yeuanh

Mình down MF thấy vẫn bình thường mà, bạn tải ở đâu thế, gói 150k/ tháng nè. Lúc nào cũng speed 300 thấp vậy của t lên 410KB/s sau khi nó của cáp biên đông xong keke

trungtamtayau

Mình download hay lướt web đối với các web đặt server trong nước thì đều max speed ~360kb/s ,còn các trang nước ngoài nhu MF,torrent,... Thì download cực chậm ~80kb/s lướt web thôi cũng đã chậm rồi.

Các chủ đề có liên quan khác