Phần mềm hữu ích với Internet
By Hamnet
#783431 ko biết có bạn nào giống mình không ?,mình đang dùng gói 150k web trong nước thì max speed,còn web nước ngoài thì ~80kb/s,nghe nói có vụ đổi proxy cho mạng FPT không biết có cách nào làm cho VNPT ko?
By yenbai_net
#783569 max speed bình thường, gói 200k đây.

quan trọng cái host nước ngoài nó có mở full băng thông cho không.
By Aleem
#783570 không biết có bạn nào giống mình không ?,mình đang dùng gói 150k web trong nước thì max speed,còn web nước ngoài thì ~80kb/s,nghe nói có vụ đổi proxy cho mạng FPT không biết có cách nào làm cho VNPT ko? download host nước ngoài à ? bạn có sài lech link không down chùa chậm phải rồi, mà down lech cũng chỉ 200KB/s là cùng à , FPT cáp quang 5MB/s ở nét cũng down được 2MB/s là cùng, mình down game ở updaload.net hoài
By hllc_yeuanh
#783572 Mình down MF thấy vẫn bình thường mà, bạn tải ở đâu thế, gói 150k/ tháng nè. Lúc nào cũng speed 300 thấp vậy của t lên 410KB/s sau khi nó của cáp biên đông xong keke
By trungtamtayau
#783573 Mình download hay lướt web đối với các web đặt server trong nước thì đều max speed ~360kb/s ,còn các trang nước ngoài nhu MF,torrent,... Thì download cực chậm ~80kb/s lướt web thôi cũng đã chậm rồi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym