Bây giờ mình sẽ đi thẳng vào vấn đề: thứ mà chúng ta quan tâm ở đây là Lockerz. Vậy Lockerz là gì và kiếm trước thông qua nó như thế nào, thì tại topic này mình sẽ giải thích điều đó. Nếu như bạn nào đọc đến đây và cho nó là (nhiều) đa cấp hay lừa đảo gì đó thì các bạn có thể out ra, bất cần đọc tiếp làm gì nữa, nhưng chúng ta sẽ quyết định những gì là của chúng ta, và các bạn cần nắm lấy thời cơ này thật nhanh chóng.

Lockerz™ là một trang lấy tiềmo sát người tiêu dùng, các bạn chỉ chuyện đăng ký nick và trả lời các câu hỏi tiềmo sát của nó các bạn sẽ nhận được PTZ (cái này là trước của Lockerz™). Rồi mình lấy số PTZ đó đổi lấy quà. Có đủ các loại quà, từ MacBook Air, Ipod đến túi xách các kiểu, cả nhạc bản quyền nữa, thậm chí nếu thích thì mang điểm đi làm từ thiện cũng được.

Lockerz™ được đầu tư bởi Liberty Media, một trong những công ty truyền thông lớn nhất ở Mỹ. CEO của Lockerz là Kathy Savitt, một cựu giám đốc điều hành tại Amazon.com và American Eagle Outfitters. Do đó, bạn trả toàn có thể tin tưởng khi tham gia.

Muốn có hàng khủng thì cũng phải tích lũy khủng 1 tý, ví dụ 1 em MacBook giá là 2500 PTZ, còn Ipod thì 800 thôi, PSP chỉ 200 và còn nhiều nữa, các bạn xem ở dưới, chỉ chuyện tích lũy và đổi thôi.

Sau khi đăng ký thì các bạn có thể thấy được nhiều hơn thế nữa.

Hướng dẫn đăng ký:

Sau khi mình gửi INVITE bạn kiểm tra Inbox hay Spam:

Đăng ký thành công sẽ hiện ra một bảng thông báo. Khi bạn nhấn vào chữ PLAY bạn sẽ vào chơi trò hứng PTZ, hứng càng nhiều càng tốt ( trò chơi diễn ra trong thời (gian) gian rất ngắn ).

Sau khi nhấn NEXT bạn sẽ được đưa tới trang chính và trang này cũng là trang sau này khi đăng nhập sẽ xuất hiện:

à cuối cùng công chuyện mỗi ngày của bạn là bỏ thời (gian) gian ra 2 phút để đăng nhập vào và trả lời câu hỏi tiềmo sát tiêu dùng.

Hướng dẫn kiếm PTZ:

- Khi đăng ký nick bạn nhận được 2 PTZ, và sau đó chơi trò “Hứng PTZ” (trò này chỉ xuất hiện 1 lần sau khi đăng ký) bạn sẽ nhận được số PTZ tương ứng với trình độ chơi Game của bạn ^^

- Mỗi ngày các bạn login vào trang này và trả lời tiềmo sát có ở DAILIES cuối góc phải màn hình thì bạn sẽ có 4 PTZ trở lên. (Câu hỏi toàn về tiêu dùng như: ”Bạn thích áo của hãng nào…” trả lời linh tinh cũng được nhưng dù sao cũng nên trả lời chính xác chút)

- Bạn có thể mời bạn bè tham gia (nhà) bằng cách gửi INVITE, khi bạn có đủ 20 người đăng ký và Active từ INVITE của bạn, bạn sẽ được nhân đôi số PTZ bạn kiếm mỗi ngày (có thể sẽ được hơn 8 PTZ/ngày) và mỗi ngày chỉ mất vài 3 phút để kiếm PTZ.

Đối với các lớn gia thì bất nói làm gì nhưng đối với “trung bình gia” thì chuyện mỗi ngày bỏ ra 5 – 10 phút để có được các món đồ ấy thì cũng bất phải là tệ nhỉ.

Nhận quà:

Đổi điểm lấy quà, click redeem và điền thông tin vào, nó sẽ như sau:

Chú ý:

- Việt Nam vừa chính thức được Lockerz đưa vào danh sách “nhận được quà”. Chi tiết tại đây

- Nếu các bạn mỗi ngày bất login vào trang web và làm tiềmo sát ( mất khoảng 2 phút ) thì sẽ bất có PTZ để đổi hiện vật.

- Trang này các bạn bất thể tự đăng ký mà phải cần INVITE mới có thể tham gia.

Note: Hiện tại hệ thống invite( của Lockerz chứ bất phải của mình nhé, của mình luôn nhanh nhất^^) đang được nâng cấp nên có thể invite email sẽ đến chậm, bạn nào vừa đăng ký nhận invite vui lòng kiên nhẫn, 100% sẽ có invite cho các bạn

Lưu ý: Sau khi đăng ký nhận invite hệ thống sẽ gửi 1 email thông báo vừa nhận yêu cầu của bạn.Tuy nhiên đây chưa phải là email chứa invite. Email chứa invite thực sự sẽ được gửi đến sau 1 thời (gian) gian ngắn, bạn nên check inbox hay hộp thư spam nhé.

- Lockerz™ được đầu tư bởi Liberty Media, một trong những công ty truyền thông lớn nhất ở Mỹ. CEO của Lockerz là Kathy Savitt, một cựu giám đốc điều hành tại Amazon.com và American Eagle Outfitters. Do đó, bạn trả toàn có thể tin tưởng khi tham gia.

PS : Ngay khi reg nick là có 1 màn chào hỏi ra mắt bằng cách .. tung trước , màn này kiếm PTZ vừa luôn, nhưng chỉ 1 lần duy nhất thôi nên anh em nên nhanh tay hết dụng , tớ bất để ý nên chỉ được có gần 27 PTZ

Chú ý: bất gởi nhiều invite tại cùng một máy vào mail mình rồi dùng mai đó kích hoạt, bất đăng kí nhiều acc nó sẽ ban ip lần tài khoản, túm lại là bất ăn gian dưới bất kì hình thức nào.

coleminhdaquen

Trích:

h_hihihehe

có ai nhận dc quà chưa

bây giờ mình cần 20 người đăng ký để nhận áo, rồi mình sẽ show hàng lên cho các bạn.

pjnk_pjg_90

Trích:

khonghieu09

chưa ai ở Vn được quà

chỉ cần cho mình xin 20 người đăng ký + time = chứng minh điều có thể

d_t_kien

Trích:

phumap

chỉ cần cho mình xin 20 người đăng ký + time = chứng minh điều có thể

dân mình có tên được mấy trăm Pzt rồi

nhưng đến áo cũng chưa ai nhận được.Nhưng xem ra đây không phải là scam.

tui cũng thử cái trò này rồi,chắc không đi đến đâu.ông cần thì vào ddth.com ấy.ở đó có trao đổi về cái này

P/s: Ip của mình là động,reset modem là có Ip khác đó,để làm gì tự hiểu,trong này cũng có soft thay đổi Ip sang mỹ luôn đó

Arryo

Nhưng mà mỗi lần như thế ít PTZ lắm Tích lũy đến bao giờ cho đủ

Trích:

pband1256

Nhưng mà mỗi lần như thế ít PTZ lắm Tích lũy đến bao giờ cho đủ

1 ngày rảnh không làm j` intive được vài chục nick là ít

nhưng cẩn thận trùng Ip,nên lưu các Ip vừa dùng vào 1 chỗ,không cho bay sang mỹ hay châu âu cho an toàn

Napoleon

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Bạn nào đăng ký rồi thì nhanh tay check mail đi nhé.

Các chủ đề có liên quan khác