Phần mềm hữu ích với Internet
By sparkle_venus_9x
#579948 các bạn cho em hỏi mctd thì 200mb bị dis

còn mimax thì 50mb à ?

mctd đăng ký thế nào ? sim sv có ít tiền đi không ?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By gaixinhdatcang_hammookane
#579949 bác gọi lên tổng đài kêu nó kiểm tra cước .mất tiền do cái gì nó nói cho nghe
By congchua_timhoangtutrongmo_2006
#579951 các bạn cho em hỏi mctd thì 200mb bị dis

còn mimax thì 50mb à ?

mctd đăng ký thế nào ? sim sv có ít tiền đi không ? MCTĐ thì soạn : o Đăngký: DKTD gửi 191

o Hủy :HUYTD gửi 191

1 tháng thì cứ hết 120k thôi . Giống mimax thì hết 40k hay sv thì 20k

Thông tin chi tiết gói cước MCTĐ bạn có thể lên đây : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Clintwood
#579952 vớ được là Inbox nhìn cho kỹ là chủ bài mới dowload được có hơn 14M thì làm sao mà Diss được , thấy thế là cắm đầu vào Inbox
By thiensu408
#579953 đuoc la ngon rồi, hôm mấy hôm nay tốc độ sfeed đo được chỉ có lên được 2,5m nhưng mà cũng tẹc liên tục.

Bạn cho mình xin cách hack nhé.thanks
By tueny_cc
#579954 Mình dùng gói Mimax,không làm gi ca ngoài việc đăng ký Mimax,tin nhắn kia hiên lên minh cũng không đọc nhưng nó vẫn trừ 10k 1 tin.

Vẫn chưa tìn được câu trả lời mình cần,nhưng dù sao vẫn thank các bạn giúp đỡ.
vớ được là Inbox nhìn cho kỹ là chủ bài mới dowload được có hơn 14M thì làm sao mà Diss được , thấy thế là cắm đầu vào Inbox Không nhìn thấy ở mục hằng ngày down được hơn 200mb rồi à.

Anhr mới ra lò nhéngày ở IDM,dcom báo tải về 5G rồi nhé.)

@ All : Sáng mai mà mình vẫn hack được, các bạn mà vẫn chưa thì comment ở đây mình chỉ cách cho,vẫn chỉ là thủ công thêm vài công đoạn thôi.

Tiện thể báo luôn cho anh em hi vong là thằng bạn mình ở Đê La thành Hà Nội hack thành công luôn .Hiện giờ tỉ lệ đang là 100% thành công.(3 người,mình và 2 thằng bạn HD,HN)
By thien_tinh_nho
#579957 cái này gọi đến viettel bảo nó check và hướng dẫn khắc phục cho bạn, cách đó là nhanh và hiệu quả nhất
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym