Phần mềm hữu ích với Internet
By pig_happy2002
#563742 ngu thì đừng có lập topic như vậy

host nào ở đây ????

toàn bộ trang The Pirate Bay có 90mb

bạn nghĩ sao ???? Sao bạn hay vậy? người ta đang nói nội dung torrent cơ mà? đây là mình sẽ download gián tiếp qua trang này mà. Chả hiểu bạn nói 90mb cái nữa. Đừng đánh giá người khác như vậy. Nói năng lịch sự nhé
By TheLiem_TheLiem
#563762 Mình ít khi cắm torrenr nhưng mỗi khi down xong 1 file torrent thì peer lại cho đúng bằng dung lượng mình vừa down, trừ khi file mãi không có ai down. Cái web thực sự này là nỗi xấu hổ của cộng đồng torrent.

toàn bộ trang The Pirate Bay có 90mb

Chắc không vậy ? riêng chuyện thuê sv để cả ngàn người truy cập cùng lúc vừa không rẻ rồi nhé bạn, thử xin cái host free tầm 500 mb gì đấy xem vài trăm người truy nhập có khác gì bị ddos ko

By hermione_1010
#563785 Mình ít khi cắm torrenr nhưng mỗi khi down xong 1 file torrent thì peer lại cho đúng bằng dung lượng mình vừa down, trừ khi file mãi không có ai down. Cái web thực sự này là nỗi xấu hổ của cộng đồng torrent.

Chắc không vậy ? riêng chuyện thuê sv để cả ngàn người truy cập cùng lúc vừa không rẻ rồi nhé bạn, thử xin cái host free tầm 500 mb gì đấy xem vài trăm người truy nhập có khác gì bị ddos không chắc bác ấy nói toàn bộ magnet link trên ấy cộng lại được 90MB ấy mà.
By ria_em2009
#563791 chính bạn kenh14xxx sai mà còn nói người khác nữa , không KẾT thì đi ra chứ đừng trong đây nói như thế

thanks cho chủ thớt cái , mặc dù không cần

mình cũng đồng ý với bạn hoanghai là không nên làm như bạn chủ pic , lúc down xong phải seed cho người đi sau down cùng
By Sheehan
#563805 Uh, thực ra torrent là down kiểu giúp đỡ lẫn nhau ,vừa down vừa up. Mấy người sài thủ thuật để chỉ down mà k up thì cũng k tốt tẹo nào.
By Delrico
#563844 Your account email is not verified- nó cứ báo mãi mà mình không làm theo yêu cầu này của trang đó được bạn ấn vào chỗ đang kí với facebook sau đó ấn register là đang kí được, tiếp đó bạn vào email mà bạn vừa dùng để đang kí facebook của bạn và xác nhận đăng kí thôi
By damchet
#563852 bạn chủ thớt cho mình hỏi một câu , nếu dùng thủ thuật trên thì file torrent có được seed khi download xong không ?
Kết nối đề xuất: