Maynor

Em thắc mắc bất biết có nghề vụ Nộp trước vào TK ngân hàng or Kho Bạc của đơn vị HCSN bất ạ?? em xem ở giáo trình thì không thấy họ nhắc đến nghề vụ này??Anh chị nào biết sự khác nhau giưa kế toán phường xã và kế toán đơn vị HCSN thì chỉ hộ em với ah..em đang làm chuyên đề mà khó quá!

Huw

Trích: Nguyên văn bởi Smily Em thắc mắc bất biết có nghề vụ Nộp trước vào TK ngân hàng or Kho Bạc của đơn vị HCSN bất ạ?? em xem ở giáo trình thì không thấy họ nhắc đến nghề vụ này??Anh chị nào biết sự khác nhau giưa kế toán phường xã và kế toán đơn vị HCSN thì chỉ hộ em với ah..em đang làm chuyên đề mà khó quá! Không c ó nghề vụ nộp trước vào TK ngân hàng hay Kho bạc vì dùng vốn nhà nước cấp mà, còn hoạt động SXKD trong đơn vị HCSN thì được bao nhiểu hưởng thôi,

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Hiện nay tôi đang làm kế toán cho doanh nghiệp xây dựng. Tôi muốn hỏi các doanh nghiệp xây dựng có c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
X Xin quý hội cho tôi hỏi về bảo hiểm thất nghiệp. Hiện nay, BTC đã ban hành thông tư nào hướng dẫn về Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Xin Quý hội cho hỏi: Chế độ kế toán doanh nghiệp ban hành theo Quyết định số 15 (chế độ kế toán 15) Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội cho hỏi vấn đề sau: Trong năm 2010, các doanh nghiệp mua ngoại tệ từ các ngân hàng TM, t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Các bạn cho mình hỏi agency nào cung cấp giải pháp Marketing Online chuyên nghiệp tại TP.HCM không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
T Cho em hỏi chưa tốt nghiệp cấp 3 và có bằng trung cấp chuyên nghiệp và giấy chứng nhận Sinh viên chia sẻ 0
R Khởi nghiệp và duy trì - Câu hỏi cho mọi doanh nhân Tài liệu chưa phân loại 0
T Cẩm nang 200 câu Hỏi - Đáp về các phần mềm ứng dụng cho doanh nghiệp Tài liệu chưa phân loại 0
V Cho em hỏi về Tu nghiệp sinh ở Nhật Việc làm 1
T Cho mình hỏi lợi ích của bảo hiểm thất nghiệp đối với người lao động? Rất cám ơn! Việc làm 0

Các chủ đề có liên quan khác