Nicolas

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Nguyên vật liệu - Công cụ dụng cụ
B¸o c¸o thùc tËp tèt nghiÖp 2 vµ nhËn thøc ® îc tÇm quan träng cña ngêi lµm c«ng t¸c kÕ to¸n. ChÝnh v× vËy em ®· lùa chän c«ng t¸c h¹ch to¸n kÕ to¸n: “ Nguyªn vËt liÖu  C«ng cô dông cô ” ë doanh nghiÖp t nh©n Mai S¸u ®Ó lµm chuyªn ®Ò thùc tËp tèt nghiÖp. Do tr×nh ®é vµ thêi gian cã h¹n nªn b¶n b¸o c¸o nµy kh«ng tr¸nh khái nh÷ng khuyÕt ®iÓm. Em kÝnh mong ® îc sù gióp ®ì ®ãng gãp ý kiÕn bæ sung cña c¸c thÇy c« gi¸o vµ c¸c c¸n bé trong doanh nghiÖp ®Ó phÇn ®Ò tµi cña em ® îc hoµn thiÖn h¬n. Em xin ch©n thµnh c¶m ¬n c¸c thÇy c« gi¸o ®· chÝ b¶o tËn t×nh, xin c¶m ¬n ban l·nh ®¹o, c¸c c« c¸c chó, anh chÞ phßng tµi chÝnh kÕ to¸n ®· t¹o ®iÒu kiÖn gióp ®ì em hoµn thµnh chuyªn ®Ò nµy.

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Chi nhánh Viettel Nghệ An Kế toán & Kiểm toán 0
D kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần thương mại đầu tư xây dựng nam phát Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư xây dựng fast việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Nhà máy Bê tông Amaccao Kế toán & Kiểm toán 0
D Quản trị sản xuất Hoạch định nhu cầu nguyên vật liệu tai công ty sản xuất sữa thanh trùng Vinamilk Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện công tác cung ứng nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư xây dựng quang trung 2018 Kiến trúc, xây dựng 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động nhập khẩu nguyên vật liệu tại công ty cổ phần xây dựng và kinh doanh vật tư C&T Luận văn Luật 0
D Hoàn thiện quy trình thực hiện hợp đồng nhập khẩu nguyên liệu của Công ty cổ phần Dược & Vật tư thú y HANVET Luận văn Kinh tế 0
D Phân tích tình hình quản trị nguyên vật liệu của công ty cổ phần phước hiệp thành Luận văn Kinh tế 1
M Cung cấp nguyên vật liệu thi công mái hiên mái xếp chính hãng Thị trường, Mua bán 0

Các chủ đề có liên quan khác