the_queen

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Điều khiển trượt bộ biến đổi DC-DC kiểu Cúk
SVTH: BÙI BÁ QUÝ
  KHOA ĐIỆN – ĐIỆN TỬ KHÓA: 2007 - 2011
2
Chương 4:  Mô phỏng kiểm chứng trên nền Matlap& Simulink
Tôi xin trân trọng cảm ơn thầy giáo ThS. Nguyễn Đức Dương giảng 
viên  Trường  ĐH  Bách  Khoa  Hà  Nội  đã  tận  tình  hướng  dẫn  trong  suốt  thời 
gian qua và xin bày tỏ lòng biết ơn tới các thầy cô giáo trong khoa Điện-Điện 
Tử Trường ĐH Kinh Tế Kỹ Thuật Công Nghiệp cũng như gia đình, bạn bè đã 
tạo điều kiện giúp đỡ tôi trong quá trình làm đồ án tốt nghiệp này. Do hạn chế 
về trình độ ngoại ngữ, tài liệu tham khảo… và với thời gian chưa nhiều nên 
đồ án còn có nhiều khiếm khuyết, sai sót. Tôi mong nhận được nhiều ý kiến 
đóng góp cũng như những lời khuyên hữu ích từ các thầy cô cùng các bạn để 
có thể thấy rõ những điều cần sửa và phải bổ xung, giúp cho việc xây dựng đề 
tài đạt kết quả tốt hơn.
Ngày 17 tháng 06 năm 2011
                                                                Sinh viên
Bùi Bá Quý
Quá trình xử lý biến đổi điện áp một chiều thành điện áp một chiều khác gọi là quá trình biến đổi DC-DC. Cấu trúc mạch của bộ biến đổi vốn không phức tạp nhưng
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Điều khiển bám quỹ đạo mong muốn của robot di động đa hướng sử dụng bộ điều khiển trượt Khoa học kỹ thuật 0
Q Điều khiển lưu lượng bằng phương pháp cửa sổ trượt trong truyền thông vệ tinh Luận văn Kinh tế 2
D Điều khiển bám theo quỹ đạo mong muốn cho robot di động hai bánh dùng bộ điều khiển trượt Công nghệ thông tin 0
D phương pháp điều khiển trượt ứng dụng thiết kế bộ điều khiển cho hệt hống nâng vật trong từ trường Khoa học kỹ thuật 0
T Thiết kế robot hai bánh tự cân bằng sử dụng kỹ thuật điều khiển trượt Khoa học kỹ thuật 0
P Nghiên cứu nguyên lý điều khiển bộ biến đổi dc-Dc bằng phương pháp điều khiển trượt Tài liệu chưa phân loại 2
H Chế tạo máy - Thiết kế bộ phận nối giữa trục điều khiển và các bánh răng di trượt Tài liệu chưa phân loại 1
P THIẾT KẾ BỘ ĐIỀU KHIỂN MỜ TRƯỢT ĐIỀU KHIỂN TỐC ĐỘ ĐỘNG CƠ Khoa học kỹ thuật 0
B Thiết kế bộ Điều khiển trượt cho Robot 2 bậc tự do Khoa học kỹ thuật 2
C Điều khiển vị trí động cơ không đồng bộ sử dụng biến tần vector bằng bộ điều khiển trượt Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác