Austen

Như những phiên bản trước đây, đến với Worms Reloaded, bạn sẽ được hóa thân thành những chú sâu cực kì ngô nghĩnh và tham gia vào những trận đánh theo lượt mang đậm tính chiến thuật cá nhân lẫn sự kết hợp đồng đội.

Trong chế độ chơi đơn, game sẽ mang đến cho bạn hơn 35 nhiệm vụ trải dài từ dễ đến khó. Tùy vào cách mà bạn hoàn thành màn chơi như thế nào mà bạn sẽ được thưởng những khoản tiền thưởng nhất định. Với số tiền đó, bạn có thể dùng chúng để mua những vũ khí mới, nâng cấp vũ khí cũ để có một “hành trang” hoàn hảo khi đối mặt với những chú sâu mạnh hơn.

Về mặt vũ khí, game vẫn sẽ tập trung vào những vũ khí ngộ nghĩnh và “khác người” đến lạ thường. Với sự lũy mặt của những vũ khí vừa có từ những phiên bản trước như Armageddon , Concrete Donkey , Napalm Strike, Holy Hand Grenade…và sự xuất hiện của những vũ khí mới nhất như Super Bunker Buster, Ferrets , Poison Strike , Worship , Sentry Gun , Electromagnet , Buffalo of Lies…Worms Reloaded hứa hẹn sẽ mang lại cho bạn một “kho” vũ khí lớn để bạn chinh chiến.

Không những thế, sẽ còn một số chế độ chơi trong phần chơi đơn như Bodycount hay Training. Với chế độ Bodycount, một mình bạn sẽ chiến đấu chống lại một đội quân sâu khổng lồ, cả về số lượng lẫn chất lượng. Với số địch tiêu diệt được, bạn có thể có những cuộc ganh đua với bạn bè mình trên bảng xếp hạng leaderboard.

Còn ở Training, bạn sẽ có những bài luyện tập khá nhẹ nhàng để làm quen với gameplay của game trước khi đến với những thủ thách thật sự.

Chế độ này rất KẾT hợp cho những bạn lần đầu làm quen với game.

Bên cạnh chế độ chơi đơn, Worms Reloaded sẽ hỗ trợ cho bạn chế dộ chơi online với tối đa 4 người chơi. Ở đó, bạn sẽ cùng với người thân và bạn bè của mình tham gia vào những đội chơi khác nhau và cùng nhau đọ sức.Có thể nói, chính chế độ chơi này vừa góp công rất lớn trong sự thành công của Worms Reloaded khi mà gameplay của nó luôn đề cao sự phối hợp đồng đội.

Trở lại với phong cách đồ họa 2D tương tự phiên bản đầu tiên, Worms Reloaded vẫn giữ được màu tươi mới của mình với những chú sâu, những pháo đài… đầy màu sắc và cực kì ngộ nghĩnh. diều này vừa tạo nên một sự phấn khích dành cho game thủ, dù là lần đầu tiên với game.

Với rất nhiều thay đổi mang tính tích cực của mình, Team 17 có thể yên tâm về sự thành công của đứa con cưng của mình.
Những cập nhật trong bản lần này:

*Worms™ Reloaded

*Worms™ Reloaded – ‘Forts Pack’ DLC.

*Worms™ Reloaded – ‘Retro Pack’ DLC.

*Worms™ Reloaded – ‘Puzzle Pack’ DLC.

*Worms™ Reloaded – ‘Time Attack Pack’ DLC.

*Worms™ Reloaded – ‘The Pre-order Forts and Hats’ DLC content.

*Worms™ Reloaded – ‘Weapons and Britannia landscape theme’ content update.

*Worms™ Reloaded – ‘Mayhem Pack’ content update.

*Worms™ Reloaded – ‘Community Pack’ content update.

*Worms™ Reloaded – ‘Team Fortress 2 and Speech Bank Editor’ content update. Worms™ Reloaded – The Official Digital Soundtrack.

Cấu hình yêu cầu:

*Processor: 1.25GHz AMD Athlon or Intel equivalent

*Memory: 1GB

*Graphics: 128MB Video Card (GeForce4 or equivalent card)

*DirectX®: DirectX® 9 or above

*Hard Drive: 2063MB

*Sound: DirectX® 9.0c-compliant sound card

*Other Requirements: Internet connection required

Bản Portable down về chơi ngay không cần cài
Mediafire

Tyrone

[MF] Worms Reloaded GOTY - RELOADED

ngộ nghĩnh với nhìn hay nhỉ , kéo về thử ngay thanks!

Karoly

ngộ nghĩnh với nhìn hay nhỉ , kéo về thử ngay thanks!

Jeanelle

OK

Nhìn hình games tớ rất thích

Đã down và đang cái đặt

Có j sẽ nói sau cho

Willhard

Hôm bữa mới được chơi thử trên Steam, thế mà bữa nay có Cr-ack rồi. Thanks you a lot ! Down về Tét !

Game nhìn vui nhỉ. Nhưng link die rùi.

- Có ai chỉ mình fix âm thanh game này được không vậy.

Các chủ đề có liên quan khác