Improve Your American English Accent của bạn cung cấp cho người học ngôn ngữ một cách dễ dàng và thú vị để làm chủ những thách thức hầu hết các đặc điểm bài tuyên bố tiếng Anh Mỹ. Tập trung hoàn toàn vào các chức năng cốt lõi mà có ảnh hưởng lớn nhất trên sự hiểu biết nói tiếng Anh Mỹ và được hiểu bởi chúng, nó bao gồm sáu bài học về ba đĩa CD 35 phút, và một cuốn sách nhỏ có chứa văn bản chỉ dẫn phát âm và chuyển soạn của âm thanh, lời nói, và câu giới thiệu trên ghi.

Mỗi bài học là đủ ngắn để được hoàn thành tại một ngồi và được trình bày trong một cách thân thiện và sống động mà người học sẽ tìm thấy hấp dẫn.

Giới thiệu về Tác giả
Charlsie Childs là một chuyên gia trong chuyện giảm giọng nước ngoài với nhiều năm kinh nghiệm giảng dạy.

Nhận xét

Là một giáo viên ESL, tui đã tìm thấy này là chương trình giá cả phải chăng và hiệu quả nhất mà tui đã từng được sử dụng với sinh viên trường đại học của tui và với các sinh viên tư nhân là tốt. tui thấy rằng không có thực hành đủ như cuốn sách nhỏ đi kèm với những đĩa CD chỉ là một khối lượng thu hẹp nhưng phần thực hành, mặc dù hạn chế về số lượng, chất lượng tuyệt cú vời. tui vừa thấy rằng tui có thể bổ sung các phần thực hành với các văn bản khác. Người kể chuyện có chất lượng thân thiện giọng hát của mình và tui đã nhiều lần nghe những đĩa CD với các sinh viên rất nhiều nhưng tui vẫn không mệt mỏi của nghe giọng nói của mình.

LINKDOWNLOAD:
Mới update:
Sách và Mp3 Cải thiên phát âm tiếng ANh

Các chủ đề có liên quan khác