Trích:

donhutrieu

các huynh đệ cho em hỏi cái máy của em bất đọc được các file ẩn lam thế nào ạ. em cũng vừa vào: tools->folder options->view->Show hidden ... mà cung bất đọc được. các huynh đệ có cách nào giúp em với. Thank nhiều, lam ơn giử tới : [email protected]

Trời ơi, có cái AttribFix của BKAV Pro đấy thôi.

Imanol

Bây giờ trang web hổ trợ update offline cua AVIRA chỉ cho download về cái VDF (chứ bất phải IVDF) nhưng cái này "update manual" bất được. Các anh chị có cách nào update được thì xin chỉ giáo!

Đa tạ trước nha!!!

Hamish

dễ ợt. đầu tiên các bạn down bản update offline ngày 26.11 ở đây

sau khi tải về các bạn được file ivdf_fusebundle_nt_en.zip đúng ko? mở update avira lên nó sẽ không nhận diện file này đúng ko? thực chất các bạn chỉ cần làm như sau : bấm chuột phải vào file update vừa tải về, chọn rename và thay đổi tên thành vdf_fusebundle.zip (nếu để ý kỹ sẽ thấy là ta chỉ cần xóa bỏ chữ i đầu, _nt_en ở phía sau mà thôi)

hehe, quá dễ phải ko? làm thử đi, update phà phà như ngày xưa mà thôi

ptbin1988_ntcm

có thể máy bạn vừa nhiễm vỉut rồi,bạn hãy thử kiểm tra như sau: bạn vào tool như trên,bật chế độ Show hidden.Bạn vào thư mục có file ẩn,thấy bất có file đó.bạn lại vào tool...tiếp,nếu trong mục view của bạn mà bị chuyển về chế độ " do not hidden..." thì tức là máy bạn vừa nhiễm một ngựa virut rồi,chính ngựa này tắt ngay chế độ của bạn đi đó.

Các chủ đề có liên quan khác